Mới bước vào MMO mong mọi người giúp đỡ

ClickThue

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình là newbie xin các pro trợ giúp

1. Mình có tk PP đăng ký theo kiểu tên như bên dưới và vẫn chưa veri

• First name : Hay (Hay)
  • Middle name: Khac (Khắc)
  • Last name: Nguyen (Nguyễn)

Mình đang đinh làm thẻ VISA nhưng chưa biết chọn ngân hành nào, loại thẻ nào ( nên chọn thẻ debit, credit hay 1 số loại thẻ nào khác). Khi lên ngân hàng làm thẻ thì đăng ký tên theo kiểu nào để veri PP ( Hay Khắc Nguyễn hay là Nguyễn Khắc Hay). Xin mọi người chỉ bảo giúp nha

2. Về Các site Bux
Mình thấy 1 số site Bux muốn payout phải invest (đầu tư) vào site đó mới có thể payout đc, mình cũng thấy các site BUXHOST nó đặt số tiền rút tôi đa nhất định theo từng gói uprdate và các số % ở Payout total maximum có nghĩa là gì. mong bác nào chỉ bảo
Ví dụ: Mình đang ở gói Elite

• nó có rút tiền tối đa là 10$,
  • Payout total maximum là 200%
  • và trong tk Account balance 50$

như vậy mình muốn invest mất bao nhiêu tiền có thể payout tối đa ra bao nhiêu $

Ai biết thì giúp với nha

Xin cám ơn

Last edited by a moderator:
Thật ra mình MMO cả năm mà chưa Veri cái PP khi nào ;)) và cũng chẳng rút về lần nào :|
Không biết MMO để làm gì. Rồi cuối cùng là bỏ MMO :)

Bác này chém ghê vãi Nếu bỏ rồi mà sao vẫn còn ở trong 4rum toàn MMO này, làm sao ko tụ tập bạn bè hoặc chơi game gì đó có hay hơn ko

Upvote 0
Mình lỡ invest 2$ cho 1 site rồi, nhưng trong 2$ mình vẫn chưa sử dụng gì, site đó có rút tiền tối đa là 3$ và Payout total maximum là 150%, như vậy mỗi lần rút thì mình chỉ rút đc 3$ phải không, và trong tk Account balance có 10$ rồi, trang này cách nhau mỗi ngày la payout là 10 ngày, mình ko muốn chơi tiếp site này nữa như mọi người đã khuyên
Bây h mình cứ để 2$ ở đó mà có thể rút hết đc 10$ không? nếu chưa scam

Mình xin hỏi 1 câu nũa là: Khi gặp 1 site mới thì làm ntn để biết trước thông tin trang đó mà không cần đăng ký rồi mới biết không?

AI giúp với

Upvote 0
AI giúp với

payout maximun 150% nghĩa là invest vào 2$ => rút tối đa được 3$
Rút bao nhiêu lần ko bik, nhưng tổng các lần ko quá 3$, muốn rút hơn 3$ lại invest tiếp. Ko phải invest vào 2$ thì rút được nhiều lần, mỗi lần 3$ nhé
Nếu chưa scam, bạn chỉ có thể rút tối đa 3$, đợi 10 ngày sau invest thêm vào gòy lại rút

Khuyên chân thành, nhưng site invest thường tặng $ để khơi dậy lòng tham, mình ko nghĩ mới chơi MMO mà co10$ trong balance đâu hoặc là cày cũng cả nửa năm mới đc từng đó. Tốt nhất là bỏ đi, may mắn thì refund lại được 2$ còn ko thì thôi, ko nên đâm đầu vô nữa

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week