Warning Mời cậu sshservice , nick yahoo sshservice_pro vào giải thích dùm cách bán hàng !

thành phần này còn mọc lên nhiều :D

vài bữa lại thêm 1 clone share free ssh nữa thôi :) , rồi vài bữa lại pm bán :D

Đi ăn xin rồi về bán lại
Mồm lại bolobala
- SSH được update hàng ngày, thường xuyên bởi hệ thống cực kỳ mạnh và hiệu quả
- SSH Fresh đảm bảo 99% load được web ( Check fresh xong mới giao hàng )
- Check No Blacklist whoer.net, Check SSH Clear ,Check theo site, Check ProxyScore...

thành phần này nguy hiểm vãi, giờ chỉ có mỗi nickchat với sươngtrắngmiềnquêchị uy tính, nhỡ hôm nao xấu trời xài ngay ssh của mấy tên resell này như ị ra rồi... ****** :eek:

Rõ ràng mình có share lại bác ssh fresh bác ko kaays... hay gio bac share nhiêu con mimhf share lại..
mình chỉ thắc mắc tại sao nhận file check trùng của mình xong thì nói là ko sell nữa , mình đâu có quan tâm việc cậu share lại hay gì gì

nếu nghĩ theo hướng ko tốt thì cậu lừa mình lấy file check trùng rồi đem bán cho người khác , 200 con cậu share mình là số lượng hím hoi cậu còn lại...thực ra cái file mình đưa cậu là mình check fresh lại từ hơn 10k con ssh UK của mình , và check fresh lại mỗi ngày đó c. , chưa kể còn tổng hợp từ nhìu nguồn inter lại

cậu nói cậu ko biết giá trị của ssh UK hiện tại ntn nên suy nghĩ lại và ko muốn bán hả ? vậy bán cho suongtrangmienquengoai đi kìa , 1k cậu ấy mua 500k

bây giờ mình muốn cậu giải thích rõ ràng và chấp nhận được lí do tại sao nhận file check trùng của mình xong thì lại nói là ko sell ssh nữa , mình hoàn toàn có thể report nick cậu kèm stk ngân hàng của cậu với lí do lừa đảo lấy ssh của khách hàng nếu cậu giải thích ko hợp lí !

mình chỉ thắc mắc tại sao nhận file check trùng của mình xong thì nói là ko sell nữa , mình đâu có quan tâm việc cậu share lại hay gì gì

nếu nghĩ theo hướng ko tốt thì cậu lừa mình lấy file check trùng rồi đem bán cho người khác , 200 con cậu share mình là số lượng hím hoi cậu còn lại...thực ra cái file mình đưa cậu là mình check fresh lại từ hơn 10k con ssh UK của mình , và check fresh lại mỗi ngày đó c. , chưa kể còn tổng hợp từ nhìu nguồn inter lại

cậu nói cậu ko biết giá trị của ssh UK hiện tại ntn nên suy nghĩ lại và ko muốn bán hả ? vậy bán cho suongtrangmienquengoai đi kìa , 1k cậu ấy mua 500k

bây giờ mình muốn cậu giải thích rõ ràng và chấp nhận được lí do tại sao nhận file check trùng của mình xong thì lại nói là ko sell ssh nữa , mình hoàn toàn có thể report nick cậu kèm stk ngân hàng của cậu với lí do lừa đảo lấy ssh của khách hàng nếu cậu giải thích ko hợp lí !
Uhm..ok bác cứ nghĩ tớ thèm lấy file ssh của bác..nếu tớ cần tớ sẽ ko trả lại ssh, nếu cậu nghĩ tớ đi lừa bán lại cung ko lừa dc số lượng ssh hiện tại.đâu phải thánh!!!nói chung lỗi của tớ tớ đi làm trể còn ở nhà trả giá này kia nên ko thích bán nữa.chỉ vậy...nick này nick mới vào cậu tưởng tớ sợ ban ah, mình giải thích r...mình cùngx ko muốn xé chuyện ra nên bồi thường cậu ko nhận.đành bị ban thôi

SSH đâm chém nhau ghê quá.....

hình như là bác sinowriter.. mod bên huetoday.net :D
UK ko có ông nào có đc 1k đâu :)

nhìn cách nói chuyện của service là biết sida rồi !

Uhm..ok bác cứ nghĩ tớ thèm lấy file ssh của bác..nếu tớ cần tớ sẽ ko trả lại ssh, nếu cậu nghĩ tớ đi lừa bán lại cung ko lừa dc số lượng ssh hiện tại.đâu phải thánh!!!nói chung lỗi của tớ tớ đi làm trể còn ở nhà trả giá này kia nên ko thích bán nữa.chỉ vậy...nick này nick mới vào cậu tưởng tớ sợ ban ah, mình giải thích r...mình cùngx ko muốn xé chuyện ra nên bồi thường cậu ko nhận.đành bị ban thôi

Lộ nguyên hình rồi, thằng cu em @ChuChung vào ban ngay cho nóng

cũng chỉ là thằng đi xin , đi lừa ssh để sell đi sell lại thôi mà

Cũng vừa thêm 1 thánh mơi xuát hiện :))

https://mmo4me.com/threads/vps-window-scan-duoc-ssh-lam-gi-duoc.271727/#post-5078331

Cứ thánh này ra đi, lại có thánh khác xuất hiện :D Mấy thánh này cứ làm đc 1,2 vụ kiếm vài đồng rồi lại bùng và xuất hiện thánh mới thôi :D
Mua ssh của thím này cũng tốt này có điều hay off quá lúc cần tìm k.dc

Mua ssh của thím này cũng tốt này có điều hay off quá lúc cần tìm k.dc

thông cảm hộ tớ tại hay thức thông đêm setup vps và đi học nữa nên thời gian online ban ngày ko có nhiều. Vài bữa nữa thằng em vào SG, huấn luyện nó hỗ trợ công việc để nó làm ban ngày :D

Tks cậu ủng hộ nhé :)

cũng chỉ là thằng đi xin , đi lừa ssh để sell đi sell lại thôi mà

Cũng vừa thêm 1 thánh mơi xuát hiện :))

https://mmo4me.com/threads/vps-window-scan-duoc-ssh-lam-gi-duoc.271727/#post-5078331

Cứ thánh này ra đi, lại có thánh khác xuất hiện :D Mấy thánh này cứ làm đc 1,2 vụ kiếm vài đồng rồi lại bùng và xuất hiện thánh mới thôi :D
thánh phán ghê thế
cậu này mới làm ăn thì không biết cách làm việc với khách hàng thôi, newbies nên vậy
mình xác nhận là cậu này đang thuê mình code hệ thống ssh cả k$ bao gồm web, soft các loại, bây giờ mỗi ngày đang scan ra rất nhiều ssh, hệ thống trong giai đoạn test
cậu ta làm ăn thế nào thì mình không quan tâm, nhưng xác nhận là không có chuyện đi xin, đi lừa, làm ăn có đầu tư đàng hoàng

thánh phán ghê thế
cậu này mới làm ăn thì không biết cách làm việc với khách hàng thôi, newbies nên vậy
mình xác nhận là cậu này đang thuê mình code hệ thống ssh cả k$ bao gồm web, soft các loại, bây giờ mỗi ngày đang scan ra rất nhiều ssh, hệ thống trong giai đoạn test
cậu ta làm ăn thế nào thì mình không quan tâm, nhưng xác nhận là không có chuyện đi xin, đi lừa, làm ăn có đầu tư đàng hoàng

ko biết cậu và cậu ấy có QUEN BIẾT GÌ KO NHỈ? tự nhiên vào xác nhận như đúng rồi

Nói thật chứ cái nick clone kia chủ thật là nick nào ai mà biết. Níck cậu cũng chả tên tuổi, pro gì đâu mà lên tiếng chắc nịch như vậy :rolleyes::rolleyes:

Mỗi tháng comment 1 lần , nick cũng hoạt động tốt ghê. :rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week