mới đi vũng tàu về e chụp hình thấy ma ghê wa' ....................

Tên này tội nghiệp . Lúc sống làm trai bao bị thông ass đến chết :m020:
À, mình nhớ là hồi nó còn sống có từng nhờ mình thông ass giùm mà

Khoa học cũng chỉ chứng minh là 50/50. Chứ vấn đề này thì chưa xác minh được rõ ràng anh em ah . Nhân đây định kể cho anh em vài câu chuyện của chính tôi + bạn bè tôi từng gặp nhưng mà giờ là 0h đêm rồi . Anh em thông cảm . Tôi ở nhà một mình . Lát lại gặp ác mộng thì mệt lắm .

bạn à giờ khi bạn đang đọc được tn này là khi đó mình ở rất gần bạn đấy.....mình lạnh lắm bạn có thể đốt cho mình ít giấy tiền không....mình không biết phần kia của mình đang ở đâu nữa. ban tim hộ mình đi...có mỗi cái đầu của mình đang dưới chân giường bạn đây này..bạn ngó xuống đi..để mình lên với bạn

đêm nay nhiều bác mất ngủ =))

tôi là người thức tới sáng nè mấy bác ah

Khoa học cũng chỉ chứng minh là 50/50. Chứ vấn đề này thì chưa xác minh được rõ ràng anh em ah . Nhân đây định kể cho anh em vài câu chuyện của chính tôi + bạn bè tôi từng gặp nhưng mà giờ là 0h đêm rồi . Anh em thông cảm . Tôi ở nhà một mình . Lát lại gặp ác mộng thì mệt lắm .

kể đi cậu đang ngồi buồn buồn , mở toang cửa sổ ra mà chẳng con nào nó thò tay vào chán thật

kể đi bạn.................đặt gạch hóng chuyện:binhsua26:

mai nếu có báo đăng tôi sẽ được phỏng vấn ^^

ak gớm wa ! đang 1 mình trong phòng
nhưng ko sao t là chuyên gia bắt ma vt đây hehe :binhsua80:
Xem cái phim "Chuyên gia bắt ma" của Châu Tinh Trì cũng ghê lắm :binhsua95:

nhìn lạ sao ấy , lúc đó trước mặt bác chắc chắn ko có ai ko ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week