• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Mời hai bạn guildgold9 và 123CardVn (mrdongvn) vào trả lời

Status
Not open for further replies.
Mình không theo dõi từ đầu vụ này, mình nghĩ cậu cứ post proof lên cho mọi người xem là ok rồi!

Cậu cứ online yahoo đi. MÌnh không thích nói nhiều nữa
Mình cho cậu team vào máy mình, check xem có đúng là có case ko.
Với loại ko ra gì, mình ko muốn nói nhiều nữa cậu
Mới sáng ngày ra vào MMO4me đã bị nói vớ va vớ vẩn
Cậu team vào máy mình, chỉ vài phút là c có câu trả lời liền :)

@Shin
Anh giải quyết cho kết thúc hộ em nhé

Cảm ơn anh và các mod

À, giờ mới để ý là cái giao dịch này có Invoice hẳn hoi.

Invoice rõ ràng thế này, lại còn bắt Reply mail là "I have received the item. Thank you for your service" thì có mở Disputed cả năm cũng không lấy lại được $ PP, lại bị limit nữa chứ ở đó mà đòi lấy lại tiền. Ai ngu dữ vậy trời????:oops::oops:

Dự là dính dáng tới nguồn tiền rồi :(

Hỏi ngu cái: Thế lỡ bây giờ refund tiền BH cho bạn kia rồi mai mốt bạn mở disputed bị thua (mà thua chắc 100%), tiền PP vẫn nằm nguyên thì bạn kia vừa dc tiền BH vừa được tiền PP à???

Last edited:

Invoice rõ ràng thế này, lại còn bắt Reply mail là "I have received the item. Thank you for your service" thì có mở Disputed cả năm cũng không lấy lại được $ PP, lại bị limit nữa chứ ở đó mà đòi lấy lại tiền. Ai ngu dữ vậy trời????:oops::oops:

Hỏi ngu cái: Thế lỡ bây giờ refund tiền BH cho bạn kia rồi mai mốt bạn mở disputed bị thua (mà thua chắc 100%), tiền PP vẫn nằm nguyên thì bạn kia vừa dc tiền BH vừa được tiền PP à???
vậy là 2 bên vẫn đang tranh chấp ah ? xl mình ko chơi PP nên ko biết, nếu 2 bên đang tranh chấp thì tốt nhất ko rf BH vì giống cậu nói lỡ cậu ta đc cả 2 thì sao

@mrdongvn mình thấy acc của bạn guildgold9 bị dispute từ bạn, bạn vui lòng check lại trong acc Paypal của bạn trong mục resolution nha.

vậy là 2 bên vẫn đang tranh chấp ah ? xl mình ko chơi PP nên ko biết, nếu 2 bên đang tranh chấp thì tốt nhất ko rf BH vì giống cậu nói lỡ cậu ta đc cả 2 thì sao
:Dko lẽ ko lấy tiền bảo kiểm của thằng bán pp rồi dispute à

Biết sao ko
Nếu $ về acc mình, mà mình đc refund bảo hiểm thì mình dùng tiền bảo hiểm đó đi từ thiện liền
Còn mình làm ăn lớn, uy tín đặt lên hàng đầu. Ko vớ vẩn như c kia, mệt!

Cái này trang chấp xảy ra trong vòng vài ngày là có kết quả thôi bạn à.

Biết sao ko
Nếu $ về acc mình, mà mình đc refund bảo hiểm thì mình dùng tiền bảo hiểm đó đi từ thiện liền
Còn mình làm ăn lớn, uy tín đặt lên hàng đầu. Ko vớ vẩn như c kia, mệt!
up ho bac, ko y kien

Last edited:
Cái vụ payoneer hôm ấy mình nhận mình có lỗi và xin lỗi c luôn r, có nhất thiết phải để bụng và trả lời như vậy ko c?
iem xoá rồi nhé, ko ý kiến

@mrdongvn cậu pm mình để teamview luôn nha !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week