Mới Lập Shop Bán Áo Thun Đẹp - Độc - Chất Rất Mong Các Bác Ủng Hộ !

HPT

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Chào các bác :D Mình vừa mới lập 1 Page FB chuyên bán những chiếc áo thun đẹp, độc và chất. Vì vậy nên mình lập Topic này rất mong nhận được sự ủng hộ của các bác. Link page của mình đây: https://www.facebook.com/AoThunDepDocChat

P/s: Mình rất cần ý tưởng để thiết kế áo nên mình rất mong các bác đóng góp ý tưởng cho mình. Các bác thích áo thun như thế nào (Chất liệu, màu sắc, hình ảnh, ... ) thì cứ nói để mình thiết kế nhé. Xin cám ơn !

Tùy đối tượng bác muốn bán, cho nữ thì bác chịu khó đọc tạp chí thời trang. Cho game thủ thì chịu khó chơi game tìm hiểu. Ăn theo trend thì chịu khó cập nhật tin tức từ mấy trang giật gân, 9gag, ca sĩ blah blah... Quan trọng là bác muốn bán cho ai, họ cần j, chứ ko phải cái j bác làm ra cũng có người muốn mua. :)

Bỏ tiền chạy FB ads đi đã

Tùy đối tượng bác muốn bán, cho nữ thì bác chịu khó đọc tạp chí thời trang. Cho game thủ thì chịu khó chơi game tìm hiểu. Ăn theo trend thì chịu khó cập nhật tin tức từ mấy trang giật gân, 9gag, ca sĩ blah blah... Quan trọng là bác muốn bán cho ai, họ cần j, chứ ko phải cái j bác làm ra cũng có người muốn mua. :)
Cám ơn bác đã góp ý :D

Chạy tầm 1 triệu ổn chưa bác nhỉ ?
1 triệu nếu áo bác thật sự chất target đúng thì cả chục đến cả trăm đơn hàng nhé, nếu bác biết cách chạy giá ads siêu rẻ. ;)

Đảm bảo tốt bác nhé, mặc mát vào mùa hè. Ngoài ra hình in sắc nét, không bị dính hay phai màu :D
tự in hay hàng qua tay vậy ? shop ở đâu qua xem đc ko
với lại chụp 1 ảnh thật áo lên xem thử đi bác chứ xem mấy cái ảnh mẫu này ảo quá

tự in hay hàng qua tay vậy ? shop ở đâu qua xem đc ko
với lại chụp 1 ảnh thật áo lên xem thử đi bác chứ xem mấy cái ảnh mẫu này ảo quá
In ra áo y như thế đó bác, thiết kế chắc chắn như thế :D Chính em thiết kế rồi chỉ cho cái thiết kế ấy lên cái áo thôi mà (Dùng Moockup). Em ở Hà Nội :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week