mời lexus4464 vào đây nói chuyện.

Status
Not open for further replies.

tinhnguyen90

Banned
Reactions
1
MR
0.000
chuyện là lúc sáng sớm mình có comment ở topic mua acc pp của lexus4464
rồi mình đi ngủ.và sau đó thì lexus4464 đã confirm giao dịch với mình.
sáng dậy mở tin nhắn thì thấy yahoo lexus4644 (sau khi bị change pass pp mình mới để ý) có pm yahoo mình.Chưa đủ post ko up hình được ai up hộ mình với
proof:

đây là proof nick lexus4464 đã bảo là pm cho mình.

và đây là toàn bộ log chat:

và acc pp của mình đã bị change pass,remove card và change câu hỏi bí mật

Note:Sau khi gd xong thì mình đã biết mình đã chat sai với yahoo
lexus4644 nhưng điều đáng nói ở đây là lexus4464 nói đã pm mình.cho mình hỏi cậu (lexus4464) cậu đã dùng yahoo gì để pm mình?thêm nữa.từ sáng đến giờ đúng chỉ có 1 nick yahoo là lexus464 pm vào yahoo nguyen_vantinh90 của mình.
Đề nghị lexus4464 vào đối chất và nhờ các mod kiểm tra các dữ liệu dùm mình.
thank
PS: thực ra là tối qua làm cả đêm.mắt nhắm mắt mở nên không để ý yahoo nên mới bị nhầm.các thánh vào đừng có phán là bị fake nick hoặc là gà này nọ nhá.

Last edited by a moderator:

uppppppppppppp

chuyện là lúc sáng sớm mình có comment ở topic mua acc pp của lexus4464
mmo4me.com/showthread.php?108522-Mua-acc-paypal-cao-nhat-mmo4me/page27
rồi mình đi ngủ.và sau đó thì lexus4464 đã confirm giao dịch với mình.
sáng dậy mở tin nhắn thì thấy yahoo lexus4644 (sau khi bị change pass pp mình mới để ý) có pm yahoo mình.Chưa đủ post ko up hình được ai up hộ mình với
proof:

đây là proof nick lexus4464 đã bảo là pm cho mình.

và đây là toàn bộ log chat:
và acc pp của mình đã bị change pass,remove card và change câu hỏi bí mật
Note:Sau khi gd xong thì mình đã biết mình đã chat sai với yahoo
lexus4644 nhưng điều đáng nói ở đây là lexus4464 nói đã pm mình.cho mình hỏi cậu (lexus4464) cậu đã dùng yahoo gì để pm mình?thêm nữa.từ sáng đến giờ đúng chỉ có 1 nick yahoo là lexus464 pm vào yahoo nguyen_vantinh90 của mình.
Đề nghị lexus4464 vào đối chất và nhờ các mod kiểm tra các dữ liệu dùm mình.
thank
PS: thực ra là tối qua làm cả đêm.mắt nhắm mắt mở nên không để ý yahoo nên mới bị nhầm.các thánh vào đừng có phán là bị fake nick hoặc là gà này nọ nhá.

tình hình đang chờ topic này để lấy acc PP hoặc tiền refund của chủ topic

Thấy Yahoo hình như bị fake roài.....

Lót dép hóng, mình mới bị scam nên giờ dà chiện xem sao :))

mod xử lí bạn này giúp mình.vu khống :).mình đã pm giải quyết trên yahoo với bạn kia rồi nhé.
gd vs bạn koto lúc 3h sáng gd vs thằng lexus face lúc 8h sáng nhận tiền xong biến mất định bán cho 2 người à. bạn koto chưa nhận được tiền nhé. đang report người ta nên tạm hứa hẹn vs người bị scam trước à :binhsua141:

Dạo này scam nhìu VL mà toàn mấy anh reg nick mới đều liên quan ko lẽ newbie mà lại làm dc nhìu $ thế , chưa kể mọi chuyện từ năm kia năm kỉa đều biết rõ mồn một:binhsua144:
Forum này clone hơi bị nhiều rồi :binhsua140:

Mình đây. Giờ mới dậy nè . Hôm qua nhậu say quá . Có chuyện gì vậy , hôm qua lúc mình ăn trưa mình đã gửi lại yahoo bạn là mình ko giao dịch với bạn nữa

Thứ 1 , mình có đọc 1 topic bạn sell acc này và đã nhận tiền . (ở đâu đó mình k nhớ , trong lúc đi ăn mình đã PM lại bạn mình ko thu acc của bạn nữa ) :
Còn nick của bạn nói thật , mình còn chưa add nick : nguyen_vantinh90
Còn acc của mày ý , nói thẳng nhé : Ko bằng một lần tao đi chơi gái đâu mà phải scam , ai giao dịch với tao thì biết nhiều nick uy tín trong forum . Còn tao ghét nhất thể loại scam khi tao đọc topic nào đó nói mày sell acc mà nhận 50 % tiền lại k đưa acc , nên tao đã ko thèm giao dịch với mày . Loại mày chắc chuyên đi scam người khác , rồi vu khống . Còn vẫn còn nick của mày ở đây , tao còn chưa thèm add mày vào đâu nhé
( va minh cũng chỉ chat với nick là : nguyen.vantinh90 ) . 1 hinhf đủ hiểu :

Last edited by a moderator:
Thứ 1 , mình có đọc 1 topic bạn sell acc này và đã nhận tiền . (ở đâu đó mình k nhớ , trong lúc đi ăn mình đã PM lại bạn mình ko thu acc của bạn nữa ) :
Còn nick của bạn nói thật , mình còn chưa add nick : nguyen_vantinh90
Còn acc của mày ý , nói thẳng nhé : Ko bằng một lần tao đi chơi gái đâu mà phải scam , ai giao dịch với tao thì biết nhiều nick uy tín trong forum . Còn tao ghét nhất thể loại scam khi tao đọc topic nào đó nói mày sell acc mà nhận 50 % tiền lại k đưa acc , nên tao đã ko thèm giao dịch với mày . Loại mày chắc chuyên đi scam người khác , rồi vu khống . Còn vẫn còn nick của mày ở đây , tao còn chưa thèm add mày vào đâu nhé
( va minh cũng chỉ chat với nick là : nguyen.vantinh90 ) . 1 hinhf đủ hiểu :
1.Tớ chưa bao giờ pm cậu.
2.Cậu đã nói gửi pm--->Vô lí.trong yahoo tớ chưa có nhận 1 tn nào từ cậu.
3.Đừng có mở mồm ra là bố láo tao-->mày.mình chỉ cần bạn show cái proof đã pm yahoo nguyen_vantinh90
4.Mình ko có scam hay vu không cái gì cả.tối hôm qua đã nhờ mod binh6699 support lấy lại acc pp.
===>bạn nói bạn pm yahoo mình tức là bạn lấy cái nick lexus4644 pm mình phải ko
Nhờ mod phân tích kĩ vụ này giùm.

1.Tớ chưa bao giờ pm cậu.
2.Cậu đã nói gửi pm--->Vô lí.trong yahoo tớ chưa có nhận 1 tn nào từ cậu.
3.Đừng có mở mồm ra là bố láo tao-->mày.mình chỉ cần bạn show cái proof đã pm yahoo nguyen_vantinh90
4.Mình ko có scam hay vu không cái gì cả.tối hôm qua đã nhờ mod binh6699 support lấy lại acc pp.
===>bạn nói bạn pm yahoo mình tức là bạn lấy cái nick lexus4644 pm mình phải ko
Nhờ mod phân tích kĩ vụ này giùm.

Mày thích l o n` gì thì bảo mod mà check . Cái loại mày chuyên đi lừa người khác *** được lại quay ra cắn người à . Thích check gì bảo mod check . Còn mày chẳng là cái *** gì cả . Tao quote trong topic chiều giao dịch , sao mày còn giao dịch .

Còn cái quote trước nói thẳng ra là tao nhìn mang máng là nguyentinh pm offline thì tao nhìn qua là tưởng là mày . Có cái l oằn gì nữa ko ?

- - - Updated - - -

Nhờ mod mở giúp mình topic để mình tiếp tục thu mua acc paypal : http://mmo4me.com/showthread.php?108522-Mua-acc-paypal-cao-nhat-mmo4me

PS : Còn một kinh nghiệm của bọn scammer là chuyên lượn lờ những topic rồi sau đó chờ những comment mang tính chất : Muốn mua , muốn bán bâng quơ trong topic rồi tiến hành thịt các con mồi . Nếu các bạn ko tự bảo vệ mình bằng cách ko spam post lung tung mà vào thẳng vấn đề như : PM yahoo với lý do : Muốn sell acc paypal thì chẳng có 1 thằng scammer nào để ý được đến bạn .

Hãy tự biết cách bảo vệ mình trong thế giới ảo , còn bạn tin hay ko thì tùy , nếu các bạn ở ngoài đời mà cầm trong tay tiền tỷ thì các bạn bị lừa như chơi khi để người ta biết mình có nhiều tiền và cất tiền ở đâu !

Mày thích l o n` gì thì bảo mod mà check . Cái loại mày chuyên đi lừa người khác *** được lại quay ra cắn người à . Thích check gì bảo mod check . Còn mày chẳng là cái *** gì cả . Tao quote trong topic chiều giao dịch , sao mày còn giao dịch .

Còn cái quote trước nói thẳng ra là tao nhìn mang máng là nguyentinh pm offline thì tao nhìn qua là tưởng là mày . Có cái l oằn gì nữa ko ?

- - - Updated - - -

Nhờ mod mở giúp mình topic để mình tiếp tục thu mua acc paypal :
Mình muốn làm rõ chuyện.mình chưa nói là bạn Scam mình và mình cũng chẳng lừa ai cả.nếu bạn thấy mình scam ai vui lòng report chứ đừng có sồn sồn bảo mình lừa lọc.bạn to đầu mà ăn nói vô văn hóa.sao người ta bán được acc cho bạn thì bạn vui vẻ thế.còn mình bị scam cần bạn vào làm rõ minh bạch thì bạn lại nhảy dựng lên?Mình chỉ comment.chưa hề pm bạn nhé.còn việc bạn bảo là pm mình rồi.thì chỉ có duy nhất 1 nick lexus4644 pm ở yahoo mình.Mình ko bị scam lúc sáng mà bị scam lúc chiều?Nếu bạn show được proof bạn đã pm yahoo nguyen_vantinh90 của mình sẽ nhờ mod close topic ngay lập tức.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week