Mời messi279 vào đây cùng nói chuyện nào!

bác này cũng chẳng ra cái gì đâu nghe nói *** ăn nhìu lắm mà sao lại ko có tiền đền bù cho người ta,có khi nick kia cũng là của bác này lun :))

Cũng có khả năng......................

:binhsua03: Chính ta pm M0n kêu giải quyết đó, ae người ngoài ko hiểu đừng chọi gạch đá làm chi cứ để MOD giải quyết! Ok?

:binhsua03: Chính ta pm M0n kêu giải quyết đó, ae người ngoài ko hiểu đừng chọi gạch đá làm chi cứ để MOD giải quyết! Ok?

Cứ theo như Kờ Lê nói đê... ka ka ka mày sắp pay mất 504 cho cái tội "bảo kê scammer: gòi ku :binhsua79:

Làm gì thì làm.nhưng phaỉ giử gìn Chi bộ *** trong sạch vững mạnh nhé.hehe.messi làm gì sai là anh em *** củng hôi tiếng cả đời.hêhe

Nhớ lần trước có rao mua AP. Có một bạn nào quên mất tên PM muốn bán và anh ta yêu cầu nhờ messi279 làm trung gian.
Mình chưa tin tưởng cả hai nên từ chối không giao dịch. Nếu chấp nhận giao dịch thì không biết chuyện gì đã xảy ra. :binhsua06:
Thì chuyện xảy ra rồi nè anh :binhsua01:

Thì chuyện xảy ra rồi nè anh :binhsua01:

:binhsua12: Thằng Shinichikiss đó, vẫn bảo kê an toàn có sao đâu Dung, chỉ có vụ này hơi rắc rối! Xin e nó cái proof mà ko thèm đưa thì ai dám giải quyết!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week