Mới mở shop bán quần áo mọi người ủng hộ nhé

thay mẫu đi nhìn mẫu chả thấy cái nào đẹp.thật lòng đó :(

ở hà nội nhiều áo đẹp lắm mà sao đồ bạn ko đẹp , mình ở đà nẵng cũng bán đồ nếu mà ở Hn thì ngon rồi , HN toàn đồ đẹp

ở hà nội nhiều áo đẹp lắm mà sao đồ bạn ko đẹp , mình ở đà nẵng cũng bán đồ nếu mà ở Hn thì ngon rồi , HN toàn đồ đẹp
Cái này là mình chưa kiếm được người mặc để chụp. ảnh chụp ko được mặc nên nó thế

o_O order 2 quần slip màu xanh in hình pokemon và pikachu:oops: ko biết có hem:oops:

Nhà mình mới mở shop bán quần áo online tại http://www.thoitrang666.com bạn nào mua ủng hộ nhé. Ở hn mình chuyển hàng miễn phí cho. Ở xa nếu có nhu cầu mua thì mình ship hàng cho.
Cám ơn các bạn ghé thăm
Chúc thớt buon may bán đắt

Không liên quan nhưng site thương mại điện tử chưa đăng ký mà bác thớt dám quảng cáo mạnh thế, không sợ bị phạt à :confused:

Chụp hình không có sự đầu tư...! Nhìn đã thấy chán.. hàng lẽ ra đẹp mà bạn chụp thành xấu luôn. Nhìn đã không có cảm tình nói chi mua.
Mong bạn chú ý lại cách chụp mẫu để thu hút được nhiều khách :D

Khách thử hàng mặc lên như thế này đây

ít nhất nhìn như thế này còn có tý thiện cảm... Nhìn mấy cái bạn chụp lên kia. nhăn nheo nhàu nát như mớ đồ sôn vậy....! Mình nói không có ý gì chỉ góp ý thôi. Chẳng ai vào 1 trang mua đồ onl để mua mớ đồ nhăn nhúm thế cả đâu bạn ơi

ít nhất nhìn như thế này còn có tý thiện cảm... Nhìn mấy cái bạn chụp lên kia. nhăn nheo nhàu nát như mớ đồ sôn vậy....! Mình nói không có ý gì chỉ góp ý thôi. Chẳng ai vào 1 trang mua đồ onl để mua mớ đồ nhăn nhúm thế cả đâu bạn ơi
Bạn chưa biết về chất áo mình nhập rồi. Nó là dạng áo siêu nhẹ ko phải nhăn đâu. Vì nó mềm nên ko có người mặc thì ko có cách nào làm căng nó ra được. Bạn mặc loại này cảm giác như ko mặc gì

Không liên quan nhưng site thương mại điện tử chưa đăng ký mà bác thớt dám quảng cáo mạnh thế, không sợ bị phạt à :confused:

Nhận tư vấn các thủ tục, giấy tờ cần thiết, cách đăng ký website TMĐT đây. 200 mỹ kim nhé ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week