Mời MOD or SMOD vào giúp e :)

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
( Nếu e có post sai địa điểm thì MOD làm ơn Move dùm em nhé ! Thanks )

Trưa nay e bị thằng ranh con Hack Account JimmyQ, giả danh JimmyQ mua Acc của mình nhưng nó đã dở trò mất dậy và scam ngay cái acc Zeek của mình,.... Sau một thời gian Report thì tài khoản JimmyQ trên 4rum đã bị MOD or SMOD banned :) cho thấy BQT làm việc rất hiệu quả,..... và cũng qua lời bạn Sadl0ve đã cho mình yahoo của chủ acc JimmyQ để nói chuyện,.... ... sau một thời gian nói chuyện mình cảm thấy quả thực chủ acc JimmyQ bị hack và bày tỏ quan điểm cảm thông với mình vì cả 2 đều là nạn nhân của Scammer,.....

Nên mình làm cái TOPIC này để xin MOD, SMOD hoặc ADMIN có thể Unbanned tài khoản JimmyQ để bạn ý tiếp tục với con đường MMO :),.... còn về tài khoản Zeek của mình mình cũng đã Support to Alex rồi, với đầy đủ Info,... có thể sẽ lấy lại được trong nay mai,....

Cuối cùng e xin chốt hạ một câu rằng là JimmyQ và em đều là nạn nhân của nạn Scam + Hack :(,....
Mong MOD hoặc SMOD nếu có ghé ngang mở Banned cho JimmyQ,
Em xin cảm ơn :x

Nếu nick JimmyQ mà bị hack nữa thì yêu cầu ban vĩnh viễn vì không thể làm chủ nick của mình thì gây ảnh hưởng đến ng khác. Sai lầm 1 lần thôi đừng lần sau nữa :binhsua49:

Upvote 0
Mod vào rồi đi ra...
Ứ đủ quyền unban :m147:

Upvote 0
Thanks chủ thớt và mọi người.
Thật sự là hacker nó dùng chung nick vs mình mấy bữa nay mà mình k để ý ( ít lên 4rum)
rất xin lỗi mọi người. Mọi người cũng cảnh giác nhe. Yahoo duy nhất mình dùng là
jmq.online4luv
Mọi chuyện cũng đã ổn dần. Nên mod vào close topic này lại dùm nhé.
Thanks!

Upvote 0
Thật sự là hacker nó dùng chung nick vs mình mấy bữa nay mà mình k để ý ( ít lên 4rum)
rất xin lỗi mọi người. Mọi người cũng cảnh giác nhe. Yahoo duy nhất mình dùng là
jmq.online4luv
Thanks!

cậu edit lại cái sign đi kìa. mà từ giờ đặt pass khó tí nhá. :m020:

Upvote 0
jmq.online4luv
Thanks!

OK vậy là đc rồi, bạn đổi pass cả chữ và số ấy,...đan lẫn nhau cho nó khó :X

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week