Analysis Mời Newbie tham gia group chiến site PTC Buxhost THẾ HỆ MỚI

Mình sắp bị điên rùi, viết cái topic tuyển ref từ 20h hôm qua--> hôm nay 14h, vừa xog đjh post lên, ai ngờ mó đứt mạng,
Mất hết rùi, huhuhuhuhuhuhu, Ôi cuộc đời
h phải viết lại :dapdau: =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Chon Application---->Config---->App config---->chọn tab "ads" sẽ ra phần cheat word.
Copy đoạn sau và paste vào.

donotclick,noclick,don'tclick,anticheat,cheatlink,badlink,warning,cheaters,anti-cheat,botdetector,donotvisitthislink,reset,deduct,avoid,trash,donate,suspended,b0t_d3t3ct0r,don0tcl1ck,don'tclickthisad,don'tclickthisad!!!,anti-cheatadtotrackauto-clickingcheaters,ouraccountwillbesuspendedforcheatingifthisadisclicked.readads!

Tình hình là hôm nay thêm đoạn cheat này thì anh em nhà 33bux đều bị trừ tiền.
Mọi người kiểm tra lại xem có ai bị như mình ko?

Hxhx sr ae mới tìm ra thêm cheat của thag 33bux,hx trừ hết tiền roài:binhsua29: ae ai có thêm cheat gì thông báo sớm nha.Đây là cheat mới mọi người cùng xem.

donotclick,noclick,don'tclick,anticheat,cheatlink,badlink,warning,cheaters,anti-cheat,botdetector,donotvisitthislink,reset,deduct,avoid,trash,donate,suspended,b0t_d3t3ct0r,don0tcl1ck,don'tclickthisad,don'tclickthisad!!!,anti-cheatadtotrackauto-clickingcheaters,ouraccountwillbesuspendedforcheatingifthisadisclicked.readads!,•••a.•n.•t.•i.•••c.•h.•e.•a•t.!•••,c.l.i.c.k,•••a.•n.•t.•i.•••c.•h.•e.•a•t.!•••,•••a.•n.•t.•i.•••c.•h.•e.•a•t.!••••••a.•n.•t.•i.••d.on.o.tc.l.i.c.k.here•c.•h.•e.•a•t

Hxhx sr ae mới tìm ra thêm cheat của thag 33bux,hx trừ hết tiền roài:binhsua29: ae ai có thêm cheat gì thông báo sớm nha.Đây là cheat mới mọi người cùng xem.

donotclick,noclick,don'tclick,anticheat,cheatlink,badlink,warning,cheaters,anti-cheat,botdetector,donotvisitthislink,reset,deduct,avoid,trash,donate,suspended,b0t_d3t3ct0r,don0tcl1ck,don'tclickthisad,don'tclickthisad!!!,anti-cheatadtotrackauto-clickingcheaters,ouraccountwillbesuspendedforcheatingifthisadisclicked.readads!,•••a.•n.•t.•i.•••c.•h.•e.•a•t.!•••,c.l.i.c.k,•••a.•n.•t.•i.•••c.•h.•e.•a•t.!•••,•••a.•n.•t.•i.•••c.•h.•e.•a•t.!••••••a.•n.•t.•i.••d.on.o.tc.l.i.c.k.here•c.•h.•e.•a•t

Rất cổ vũ sự đóng góp của bạn.
Nhưng đề nghị bạn thử nghiệm một hai ngày, ok rồi hãy thông báo cho mọi người.
Dù sao cũng thanks bạn.

Rất cổ vũ sự đóng góp của bạn.
Nhưng đề nghị bạn thử nghiệm một hai ngày, ok rồi hãy thông báo cho mọi người.
Dù sao cũng thanks bạn.

hiện tại nhà 33bux vẫn dùng v4.9 .nếu bạn sợ thì dùng tạm tool cũ để chạy nhàn 33bux. mà tốt nhất bạn nên thêm cheat vô tool tự mình test nhé .
mình dùng all1tool thì mình thêm cheat sau: từng dòng 1.
•••A.•N.•T.•I.••• C.•H.•E.•A•T. !•••,
•••A.•N.•T.•I.••• C.•H.•E.•A•T. !••• •••A.•N.•T.•I.••D.o N.o.t C.l.i.c.k.Here• C.•H.•E.•A•T
C.•H.•E.•A•T
C.l.i.c.k
A.•N.•T.•I

nếu dc cậu tạo thêm 1 mục menu .Scam .site nào scam .site nào bỏ cũng cho vào đây luôn.đong thời bên list site chiến .vị trí site đó bỏ trống.có site mới sẽ thay vào vị trí đó.vậy dễ đọc hơn.đó là ý kiến của mình.

nếu dc cậu tạo thêm 1 mục menu .Scam .site nào scam .site nào bỏ cũng cho vào đây luôn.đong thời bên list site chiến .vị trí site đó bỏ trống.có site mới sẽ thay vào vị trí đó.vậy dễ đọc hơn.đó là ý kiến của mình.
Típ nhận ý kiến, nhug k bỏ trống chỗ đó đc, mjh sẽ bị lỗi ngay, xấu lắm:D
Thêm Muc Site SCAM

Tool dag lỗi domain, đợi fjx xog là ok:D
Upppppppppp. Có nên tuyển mem nữa k, chớ ít quá chán quá, Tuyển ref thì k ai chơi hết:D
Ai đk làm Group trg. chịu súp típ tớ, bận rùi. k súp đc!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back