Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
đủ 4$ rồi tạm nghỉ thôi load chán quá chờ đêm nay lr rs mai tiền về

trang transfer.vn qua nay bị ji thế nhỉ?
+ Hôm qua bán 10$ không hoàn thành dù đã chuyển tiền phải đợi hổ trợ lên mới hoàn thành dc cũng gần mất 2h đồng hồ
+ Hôm nay bán 10$ từ 1h sáng đã báo hoàn thành nhưng đến joi cũng chưa chuyển tiền vào tài khoản gần 12h rồi cũng không thấy hổ trợ online
Chán thiệt

+ Hôm qua bán 10$ không hoàn thành dù đã chuyển tiền phải đợi hổ trợ lên mới hoàn thành dc cũng gần mất 2h đồng hồ
+ Hôm nay bán 10$ từ 1h sáng đã báo hoàn thành nhưng đến joi cũng chưa chuyển tiền vào tài khoản gần 12h rồi cũng không thấy hổ trợ online
Chán thiệt
Đêm qua bọn nó xem đá bóng nên hnay hơi mệt
bạn thông cảm nhá

Chán thiệt
Đêm quá mình củng giao dịch trang này mà ?chưa tới 2 phút vào thẻ kiểm tra tiền chạy về luôn rồi mà .Liên lạc với admin liền đi bạn

Chán thiệt

Đêm qua bọn nó xem đá bóng nên hnay hơi mệt
bạn thông cảm nhá

Cũng không có ji tại bị liên tiếp nên hỏi thôi, coi tránh dc thì tránh. Cái này cũng bị mấy lần rồi có lần 2 hôm mới nhận dc $
Mà lần này cũng nhận dc $ rồi

$ tăng giá nhé anh em lr + pm tăng theo wmz vẫn đứng im
hiện tại giá mua lr cao nhất là 20.9 nhé a e có thì bán thôi

hôm nay rs sớm ghê ha....

z không nhận được code kich hoạt có bạn nào bị như vậy không :binhsua112::binhsua95:

z không nhận được code kich hoạt có bạn nào bị như vậy không :binhsua112::binhsua95:

kích hoạt hay là code xác nhận giao dịch vậy bạn, email cho nó đi, support tất cả vấn đề mà.

kích hoạt hay là code xác nhận giao dịch vậy bạn, email cho nó đi, support tất cả vấn đề mà.
code xác nhận giao dịch bạn có nick yahoo kô ra mình hỏi cái :(

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:51 PM ----------

yahoo của mình là vicvaness
code xác nhận giao dịch bạn có nick yahoo kô ra mình hỏi cái :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786