Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
Hi Lr reset rồi hôm nay may mà reset muộn mới oder xong lúc chiều quên :D

tiền đã về ví luôn :binhsua35:

Đây là topic chủ yếu vào spam hay sao ấy, thằng pix thì pay của nó như khủng long rồi, có gì mà phải update cho nhau nhỉ

Đây là topic chủ yếu vào spam hay sao ấy, thằng pix thì pay của nó như khủng long rồi, có gì mà phải update cho nhau nhỉ

cảm nhận lúc tiền về ví cũng giảm streess khi cap mà bạn

nó có pay 1 h nhất định đâu , update cho ae nào chưa tròn tiền còn kiếm thêm chứ

Giờ nó chưa rs giúp mình nhỉ, có biến rồi..... hôm nay nhiều người bị banned quá.

h này mà z chưa về luôn ta chắc 2 h về quá :binhsua36:

z hnay chưa reset :m195: tối nay lúc tui bị ban thì 3 đứa bạn tui cũng bị , chắc cũng khá nhìu em dính vào lúc đó

z hnay chưa reset :m195: tối nay lúc tui bị ban thì 3 đứa bạn tui cũng bị , chắc cũng khá nhìu em dính vào lúc đó

Tình hình giống những ngày cuối tháng 4, rs khoảng 3h, hình như ngày 25/4 thì phải. nó khoảng 3h và 27 $ mới về ví. Nó chuẩn bị banned hàng loạt để id rate 0.5$ có đất dụng võ đó, nếu tình hình như vậy xảy ra, chắc mình bỏ captcha quá.

z đã về đi ngủ thôi :binhsua37:

Xác nhận LR đã rs, thường thì sau khi rs sẽ load rất nhanh, anh em tranh thủ chiến nhé.

anh nói Chuẩn ý nó đang Rest xong load nhanh kinh.......mà thả chó mèo ghê qoá:(( cả bảng chó mèo toàn 3 Cạnh mới gúm

:binhsua45:Z đã về Log G vào cạp 1 Chử nào =))

---------- Post added at 03:14 AM ---------- Previous post was at 03:13 AM ----------

G em hôm bửa cũng bị Ban lúc nó chuẩn bị Rest :binhsua45: Giờ đó chắc nó đang Kiểm tra :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week