Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho mình hỏi sao mình đăng nhập LR. xong vào mail lấy mã verification PIN. thì không thấy nó gửi mail verification PIN j hết.
trong mail tự nhiên thấy LR gửi cái mail nội dung thế này vào hôm wa:
Dear tuan,

This e-mail is to remind you your account number.

Account number: U6113...

Please DO NOT reply to this e-mail.

For information and support please use our contact form in the help section of our web site.

Thank you.
Liệu có phải tài khoản LR của mình bị ai đó hack k nhỉ. thank nhiều

This e-mail is to remind you your account number

đại khái ý của câu này là nhắc bạn nhớ STK U... gì đó của bạn,có thể là đăng nhập sai: Binhsua144:

LR chưa reset nhé.típ tục farm

This e-mail is to remind you your account number

đại khái ý của câu này là nhắc bạn nhớ STK U... gì đó của bạn,có thể là đăng nhập sai: Binhsua144:

LR chưa reset nhé.típ tục farm
không. mình đăng nhập đúng rồi, vào đễn chỗ verification PIN rồi mà bạn.
còn cái mail kia là nó gửi ngày hôm wa. lâu rồi k làm, cũng không vào LR, đợt này mới làm lại được mấy hôm. hôm wa mình chuyển tiền vào LR. sáng nay vào kiểm tra thử có tiền chưa thì k vào đc.

Mấy bác cho mình hỏi sao mình đăng nhập LR. xong vào mail lấy mã verification PIN. thì không thấy nó gửi mail verification PIN j hết.
trong mail tự nhiên thấy LR gửi cái mail nội dung thế này vào hôm wa:
Dear tuan,

This e-mail is to remind you your account number.

Account number: U6113...

Please DO NOT reply to this e-mail.

For information and support please use our contact form in the help section of our web site.

Thank you.
Liệu có phải tài khoản LR của mình bị ai đó hack k nhỉ. thank nhiều

có ai bị như mình không nhỉ. không nhận được mail verification PIN từ LR. có phải mail bị chậm không hay bị gì nhỉ?

có ai bị như mình không nhỉ. không nhận được mail verification PIN từ LR. có phải mail bị chậm không hay bị gì nhỉ?

mình cũng bị như bạn
từ 10h sáng đến giờ

Mình lại nhận đc một cái mail nói là acc của mình có 5 lần đăng nhập sai, đề nghị mình vào link nó gửi để thay pass
Nhưng mà mình k tin và xóa đi luôn

mình cũng bị như bạn
từ 10h sáng đến giờ
vậy chắc là tình trạng chung rồi. Trước giờ lần nào đăng nhập cái là có mail của nó gửi lại liền. lần này k thấy gì nên cũng lo lo. ^^.
Mình lại nhận đc một cái mail nói là acc của mình có 5 lần đăng nhập sai, đề nghị mình vào link nó gửi để thay pass
Nhưng mà mình k tin và xóa đi luôn
cái ni chắc là lừa đảo rồi, chắc mail của thằng gửi gần giống mail của LR nhỉ

vậy chắc là tình trạng chung rồi. Trước giờ lần nào đăng nhập cái là có mail của nó gửi lại liền. lần này k thấy gì nên cũng lo lo. ^^.

cái ni chắc là lừa đảo rồi, chắc mail của thằng gửi gần giống mail của LR nhỉ
Giống, đoạn trên bảo chúng tôi k bao giờ gửi link cho các bạn thế mà dưới lại có 1 cái link to oành
Mà giá LR đang lên cao quá, chắc chuyển sang dùng tạm

LR đến giờ chưa thấy về ví, chắc đến tối mói có, pix pay ko biết đâu mà lần :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin