Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
Có ai order LR ngày hnay chưa ???
Nếu hnay ko reset nữa thì mai mail hỏi nó thử xem thế nào >"< Kẹt thì cũng thông báo chứ >"<
Đừng có cái kiểu người đc người ko như thời cổ dài thế kia ><

hôm nay thì phải đợi mới biết được chứ , mình hôm qua 2 gr về cả 2 mà :binhsua15:

hôm qua ko làm nên ko biết, còn sáng hôm kia thì reset bình thường mà beg !

uh hôm kia vẫn bình thường, có mỗi hôm qua thì bắt đầu vụ người đc người ko hix
Có người về cả 2 group, có người group đc reset group ko, mình cũng vậy luôn, đến h vẫn chưa reset dù ko banned :(
Có khi nào hạn chế ID xong hạn chế lun $ ko trời :((

đêm hôm qua đến đêm hôm nay vẫn chưa reset, đêm nay mà vẫn người reset người không thì chia tay kiếm đường khác mà binh thôi. quá khó khăn rồi

đêm hôm qua đến đêm hôm nay vẫn chưa reset, đêm nay mà vẫn người reset người không thì chia tay kiếm đường khác mà binh thôi. quá khó khăn rồi

Có gì tối nay ko rs thì mai mình mail hỏi thử cho :( Nếu nó rep là do delay thì yên tâm chờ, còn nó dở chứng gì thì còn biết đường nữa
11h rồi , hnay loạn lạc từ proxy,đến giá, đến rs

gần 3 hôm pix mới reset cho mềnh buồn ghê
xác nhận LR đã reset

Tớ cũng xác nhận tớ toàn nhận tiền tươi từ pix hàng ngày chứ k phải 2-3 ngày gì đâu, mấy pác report 2-3 ngày nên nghĩ lại, mấy bác có vấn đề với ông pix rùi :binhsua95: nên ổng mới pay muộn thja

Vừa mới nhận 7$ ăn thằng win 3$ nữa :binhsua72: bù lỗ lại tiền thua euro còn 33$ tiền thua nữa là huề vốn :binhsua75:

Last edited by a moderator:
Sáng ra đã về ví, mừng hết lớn =))
Xém mail hỏi rồi =))
Thôi chuyển qua Z cho bớt đau tim, mình cũng "có tật giật mình" mà =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week