Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
Có ai test thử GROUP CŨ - MỚI có ảnh hưởng đến thời gian pay ko vậy? :binhsua36:

chính thức 11 ngày chưa pay :) quá nản pix

mình đã vào team chị Nguyên làm, trả cái rẹt qua atm, 5s là có tiền :)

mới gửi mail cho thằng PIX xong không biết hôm nay pay không đây hay phải đợi qua tuần :binhsua35:

các chú không phải xoắn cứ xác định cmn 2 tuần đi ...đây cũng đang LR 10 ngày rồi đây này nhưng thui kệ nó kiểu gì chả về--->rút kn lần sau đừng pay group mới lập

WMZ chuyển qua PAY lúc 2 h chiều rồi anh em ơi! Khỏi thức đợi nữa. Thức uống cafe đợi nó pay riết mình bay trứoc $ về quá! hix hix

10 ngay rui ma van vay ...cuoi tuan ko co tien di choi
There is a delay. Your request will be processed soon, don't worry.
Có một sự chậm trễ.Yêu cầu của bạn sẽ được xử lý ngay, không lo lắng.

Em 13 ngày rồi, vẫn chưa thấy gì. Sắp tết rồi, chắc pix bận rộn để chuẩn bị tiền lì xì cho anh em đó mà.

Con lạy bốn phương trời con lạy mười phương đất...Con lạy ông pix..Con lạy pà pix..Mau mau về đây giải quyết vấn đề pay tiền $$$$$$$ cho các member Việt Nam với...Sắp đến tết tây và đến tết ta..Hôm nay ông or pà pix pay đi cho các member VN có hứng thú + có tiền tiêu tết

Cho mình hỏi 1 câu ngoài lề tí, mình mới lập group, khi pay là nó sẽ reset hết điểm tại thời điểm mình pay hay sao a :binhsua47:

Cho mình hỏi 1 câu ngoài lề tí, mình mới lập group, khi pay là nó sẽ reset hết điểm tại thời điểm mình pay hay sao a :binhsua47:
Nó sẽ pay số chẵn..Tức là khi bạn 3$ ấn rút..Nhưng bạn làm lên được 4,5 hay 5,5 thì nó sẽ trừ 4 và 5..còn số lẻ không pay

wmz đã về nha 1 group còn 1 group chưa thấy về buồn :binhsua45:

Z đã về nhé các bạn
:binhsua50:

4G mà chưa có em nào về, bạn mình thì hôm nào cũng về, là sao đây...VMZ

4G mà chưa có em nào về, bạn mình thì hôm nào cũng về, là sao đây...VMZ
group mới nó về chậm lắm bạn ah :binhsua36: mình cũng có mấy group mới chưa về nè :binhsua46:

group mới nó về chậm lắm bạn ah :binhsua36: mình cũng có mấy group mới chưa về nè :binhsua46:
uhm. Nhưng nhớ cái đợt mà nó bất đầu có thông báo về VMZ đó, mình cũng lập Group mới để cày và pay và may mắn là sau 1 ngày có tiền luôn, nên lần này cũng làm thế, mình đợi vô tư thôi, nhưng chỉ cần trước tết nó pay cho là đc..:D

Z đã pay lại bình thường nha các cậu, Pay lúc sáng giờ có rùi. time reset của nó là 20h - 22h tối. Group mình lập từ tháng 9 năm 2011.:binhsua50:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week

Most discussed of week