Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
ngày thứ 7 tận 6 group mới group cũ đã bị cannect và ban acc chũ mất hơn 100 invi nản :sick noel đói

group cũ đã về !
15 group Z mới chưa cái nào về :( !
noel buồn !
ngày mai là ngày cuối . nó ko về thì xã hội đen tìm mình :((

nếu quá đông id
tại sao ko thanh toán group cũ 1 đợt group mới 1 đợt ?
Tại sao ko phân chia nhau ra pay ?
Tại sao lúc nào cũng để group mới phải chờ quá lâu như thế ?
Bọn admin pix là 1 bọn ko có công lý công bằng công tư phân minh chút xíu nào cả
Noel ko có tiền mún chửi thề ghê >"""<

Tóm lại 1 câu là sẽ trả , mình vừa đợi tối đa là 20 ngày rồi !!
nếu ai không chờ được thì vô các nhóm làm vậy , giá tính ra kém có 500đ/1$ thôi

G cũ wmz mỗi ngày mỗi pay
G mới wmz thường là 1 tuần
có thể nó phân công cho nhân viên pay cho G mới, 1 tuần vd là 7 nhân viên.là danh sách dựa vào ngày oder pay.vd: nếu bạn pay thứ 2 thì thứ 2 tuần sao nhân viên ngày thứ 2 sẽ pay cho bạn.và ngày thứ 3 thì nv ngày thứ 3 sẽ tổng kết bao nhiêu người oder pay vào thứ 3 tuần trước..vv..v...khi đã đc liệt vào G cũ rồi thì mỗi ngày nó sẽ pay hết tất cả.còn LR ko biết

G cũ wmz mỗi ngày mỗi pay
G mới wmz thường là 1 tuần
có thể nó phân công cho nhân viên pay cho G mới, 1 tuần vd là 7 nhân viên.là danh sách dựa vào ngày oder pay.vd: nếu bạn pay thứ 2 thì thứ 2 tuần sao nhân viên ngày thứ 2 sẽ pay cho bạn.và ngày thứ 3 thì nv ngày thứ 3 sẽ tổng kết bao nhiêu người oder pay vào thứ 3 tuần trước..vv..v...khi đã đc liệt vào G cũ rồi thì mỗi ngày nó sẽ pay hết tất cả.còn LR ko biết

trời nếu 1 tuần thì đã ko tốn thời gian vào đây chửi nó
1 tuần đã ko phải thiếu thốn thế này
em hơn 2 tuần gần 3 tuần rồi đây bác >'<

:binhsua10: sao nó pay gruop mới nè mà nó lựa nhóm có 3$ à
còn nhóm 20$ nó ko để ý :binhsua04:

trời nếu 1 tuần thì đã ko tốn thời gian vào đây chửi nó
1 tuần đã ko phải thiếu thốn thế này
em hơn 2 tuần gần 3 tuần rồi đây bác >'<
mình gặp trình trạng này 2 lần rồi. lần 1 mình chờ đến ngày thứ 6 bức xúc quá gởi mail xong nó bảo là tối đa 1 tuần. vậy là hôm sao có tiền.
rồi lần 2 mình cũng 5 ngày rồi gởi mail nó rồi ngày thứ 7 có tiền.mà giờ thì mấy G mới đều đủ 3$ để pay. tập trung làm G củ có $ mỗi ngày. làm nốt ngày mai kiếm 15$ tối mới đi chơi đc =="

mịa nó bị điên mà , bửa pay lr thì đợi 20 ngày mới pay, mấy hôm nay chọn wmz thì nó lại pay lr nhanh , năm hết tết đến mà kô có tiền đến chán cuộc đời

z về rồi nhé.còn 1 group chưa về.mà tiền nhiều sợ bị ban là bay theo gió khi nó chưa reset,mệt ><

z về rồi nhé.còn 1 group chưa về.mà tiền nhiều sợ bị ban là bay theo gió khi nó chưa reset,mệt ><

thì đó tui làm đã đời nó ko chịu pay , trong giai đoạn chờ nó pay thì bị nó ban trong 1 tích tắc mấy chục $ tan biến như khói tức cắn trúng cái lưỡi lun :((

acc nào nhiều tiền mấy bạn ít vào thôi,với lại gõ acc phụ thì gõ chậm chậm xíu cho đúng,hoặc lập ac mới chứ ko bị band group tiền nhiều thì uóng công sức lắm :)

Tôi Pay cả LR lẫn Z tối qua sáng nay đều về hết ! :binhsua169:

Dear Nam,

You have received a payment to your account U (mirinda):

Date: 12/22/2011 4:03 PM
Batch: 79844811
From Account: U2897562 (Intertrans corporation)
Amount: $3.00
Memo: Payment for data-entry

Thank you.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem