Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
chắc thứ 2 nó mới bay đây mà thôi đợi thứ 2 cũng được không sao hiii :binhsua14:

Tình hình là mình chuyển tiền wmz mà không nhận được tin nhắn. Đã thử lại vào thời điểm khác, ngày khác mà vẫn không nhận được tin nhắn từ wmz.
Mình đã thử gửi mail bảo nó thay bằng voice massage mà nó cứ bảo chúng tôi đã gửi lại sms cho bạn. mà mình thì có nhận được cái sms nào đâu. rõ nản. với lại mình sợ nghe không được. tiếng anh mình gà wa ^^
Có ai biết thay số điện thoại wmz không chỉ mình với. Bạn nào biết có thể để lại yh hay add yh mình hướng dẫn mình được không. Yahoo mình là: hikaru_11188
Thanks các bạn nhiều.
Mình đã nhận được tin nhắn từ wmz sau mấy ngày, và đã rút được tiền!!! Mừng hết lớn :))

Last edited by a moderator:
giác quan thứ 6 nói tui biết đêm nay Z về, ai cá ko

hy vọng giác quan thứ 6 của U đúng, nó chưa pay gõ còn bị banned, nản hẳn. Tết nhất đến nơi roài. Bị banned 1 acc bùn quá đi.:binhsua160::binhsua160::binhsua160::(( Tiêu 60k hay mất 60k hem có tiếc lắm mà sao bị mất 3$ buồn vậy trời...:binhsua23:

hy vọng giác quan thứ 6 của U đúng, nó chưa pay gõ còn bị banned, nản hẳn. Tết nhất đến nơi roài. Bị banned 1 acc bùn quá đi.:binhsua160::binhsua160::binhsua160::(( Tiêu 60k hay mất 60k hem có tiếc lắm mà sao bị mất 3$ buồn vậy trời...:binhsua23:
mỗi lần bị ban tui cũng đâu có tiếc id, khóc hận công dã tràng miệt mài gõ cho nó thôi

mỗi lần bị ban tui cũng đâu có tiếc id, khóc hận công dã tràng miệt mài gõ cho nó thôi
huhu. t thì vừa tiếc id vừa tiếc công gõ. có mỗn con id to code nhất bị mất roài, lại còn pri 0. oa oa oa.

giờ muốn dồn đống zo pay lun tết có tiền nhiều xài sướng.mai hem zia'.mốt cũng hẻm zia' cũng hem sao.tết mà ko zia'nữa là admin pix.dép lào chờ sẵn ~.~

huhu. t thì vừa tiếc id vừa tiếc công gõ. có mỗn con id to code nhất bị mất roài, lại còn pri 0. oa oa oa.
ông còn id để gõ ko, tui còn dư 2 con pri1, nếu ko chê tui đưa ông mượn :D

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

giờ muốn dồn đống zo pay lun tết có tiền nhiều xài sướng.mai hem zia'.mốt cũng hẻm zia' cũng hem sao.tết mà ko zia'nữa là admin pix.dép lào chờ sẵn ~.~
huynh thì sợ dồn 1 đống, ban 1 cái là chết nha
nếu pay hàng ngày, có ban, cùng lắm bỏ acc chủ đó

biết ổng ở đâu mà dép lào với chả sandal :binhsua08:

Em tưởng mình em bị band ID thôi chứ các bác cũng bị a từ 09/01 dến 14/01 thôi mà bị 3 cài đau quà mà ko biết bị sao nữa........bác nào biết ko bảo em với:binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week