Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
LR hay Z cũng vể đều hết......:binhsua146: tiền thì thanh toán ok rùi

MY GOD MY GOD ... vietnam country is TRUM :m127:[ TRUM = TRÙM , tiếng anh ko dc bõ dấu :)) ]

thông báo : 1h z đã thấy "dấu sanh" =))
haha, cầu trời khấn phật của m linh nghiệm ghê. Đội ơn! Đội ơn! Hí Hí. :m208:

wmz với lr bây giờ kái nào ổn hơn mấy bác
về đều theo ngày hết chưa?

Hwa mấy bác reset thì sáng sớm hnay tiền đã về,cho mình hỏi chút đi
WMZ thì bấm request payment lúc mấy giờ?
Còn Lr bấm lúc khoảng mấy giờ để kịp reset?

z thì dạo này nó hay pay tầm khuya khuya 1h. Nhấn payment trc 12 h hoặc 12h15 là ok à. còn tui cứ làm đc 3$ là nhấn luôn, làm đc thêm tính thêm ko thì cũng có tiền về ví nếu nó pay.;)

LR pay khoảng 17h đến 20h thì mai có tiền .....gặp trục trặc gì đó thì không biết pay lúc nào

hôm qua Daisy pay trên address nào vại nói tui bít với ?? Tính pay mà vô pixprofit bị erro , hix
hqua t pay trên pixandprofit.com nhưng nay đổi sang miền mới rùi, có lẽ pay qua pixtyper.com thui. Hn đi tiêu tiền, h mới về đây, tranh thủ cạp ko biết kiếm đc mấy đồng.:binhsua32:
Của tui h mới đc tầm 2.6, chưa đc pay, lát pay qua pixtyper.com thui à//

khi pixprofit ko vào dc tui mới pay trên pixtyper ^^
Tết năm nay của tui lại vô cùng đơn giản, ko tiêu tiền nhiều, hehe, để dành tậu cái "chất" hơn
Làm đua ko, xem đến sáng ai dc 10$ trc ^^, tui cũng mới có 2.3$ chứ mấy

vậy là có liên quan đến xxx rồi phải hok =))=))
huynh chơi phim holly bolly, cạch xxx, thề lun, huynh mụi tinh khiết còn hơn nước suối lavie :))
do cái tụi quốc hội mỹ ăn hối lộ bọn tập đoàn giải trí mới dẫn đến sự tình , đang lo ảnh hưởng đến captcha đây vì cap phần nhiều là từ ptu ra :(
mà tiền mụi pay trên pixtyper zìa chưa

huynh chơi phim holly bolly, cạch xxx, thề lun, huynh mụi tinh khiết còn hơn nước suối lavie :))
do cái tụi quốc hội mỹ ăn hối lộ bọn tập đoàn giải trí mới dẫn đến sự tình , đang lo ảnh hưởng đến captcha đây vì cap phần nhiều là từ ptu ra :(
mà tiền mụi pay trên pixtyper zìa chưa
trang đó scam của huyng 70$ lun hả >< ráng cày mua vé qua đó bét bỏ tù nó đi huynh :D.mất 70 coi như nó nợ huynh sau nó trả huyh đầy đủ từ a-z :)) :),z muội mới về.chắc nó thấy mụi than quá nên cho zia' lun í =))=))

---------- Post added at 03:36 AM ---------- Previous post was at 03:36 AM ----------

Vừa ngủ dậy vào đã nhận được 11$ trong ví LR :p . Behu ơi của em được chưa :D
của em về rồi :D hihi

trang đó scam của huyng 70$ lun hả >< ráng cày mua vé qua đó bét bỏ tù nó đi huynh :D.mất 70 coi như nó nợ huynh sau nó trả huyh đầy đủ từ a-z :)) :),z muội mới về.chắc nó thấy mụi than quá nên cho zia' lun í =))=))
ừa mỗi acc cái 19$, cái 18$, 17$ .. tỗng cộng 5 cái , chưa có cái nào đủ 20$ min pay :( Mất tiền tim đau còn hơn bị ng yêu gian dối :( Từ hôm nay mụi sẽ thấy huynh thức 7 ngày 7 đêm ko ăn ko ngủ ngồi 1 chỗ cạp sáng đêm gỡ lại 70$ đã mất nè :(( Bọn fs đó khi nào có dịp sang mỹ huynh sẽ cho mỗi đứa ăn 1 viên kẹo đồng rửa mối hận này >"<
Vậy hnay cả nhà mình Z đều đã về ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week