Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
tui cũng ex trang transfer.vn mừ. Có việc cần $ nên mới ex, thấy giá thấp cũng hem thích lắm. tui xài Vietcombank nên ko biết, Mà hình như hôm đó nó trục trặc gì thôi nên mới như vậy, trc cũng có đợt nó chỉ ex qua donga, còn vietcom lại ko đc mà, cứ thử lại xem sao.:binhsua121:

Bạn nào có Z thì sell cho mình nhé, đảm bảo giá cao hơn ex. Và nói không với scam, scam mà vào thì đừng có pm mất công, mình không để bị scam lần thứ 2 đâu. hix. :binhsua122:

Bạn nào có Z thì sell cho mình nhé, đảm bảo giá cao hơn ex. Và nói không với scam, scam mà vào thì đừng có pm mất công, mình không để bị scam lần thứ 2 đâu. hix. :binhsua122:
bạn này mua bảo hiểm chưa thế???:binhsua123:

Truongict
Thanks
0
:binhsua30::binhsua30::binhsua30:

@bagia : bảo hiểm thì đã gắn mác Trade :binhsua121::binhsua121::binhsua121:

auto cho khỏe vì cần gấp ,còn sell bình thường thì có anh iu của tui rồi khỏi sợ scam kekeke
mà bác này lạ hoắc bên sell wmz đâu thấy bác nhỉ ?

auto cho khỏe vì cần gấp ,còn sell bình thường thì có anh iu của tui rồi khỏi sợ scam kekeke
mà bác này lạ hoắc bên sell wmz đâu thấy bác nhỉ ?

Mình không phải là exchange, chỉ muốn mua wmz phục vụ cho việc bán thẻ trên http://muathetructuyen.net
Hơn nữa là exchange cần phải giao dịch nhiều, mệt, nên tạm thời chưa có ý định làm exchange. Có nhiều người đã giao dịch với mình rồi, nếu bạn nào tin tưởng mình thì sell nhé. Sợ scam thì thôi :binhsua163:

Mình không phải là exchange, chỉ muốn mua wmz phục vụ cho việc bán thẻ trên http://muathetructuyen.net
Hơn nữa là exchange cần phải giao dịch nhiều, mệt, nên tạm thời chưa có ý định làm exchange. Có nhiều người đã giao dịch với mình rồi, nếu bạn nào tin tưởng mình thì sell nhé. Sợ scam thì thôi :binhsua163:

exchange đa số đều thích giao dịch nhiều mà bác,bác hơi ngược nha:binhsua121:
anh em có giao dịch thì nên search kĩ
em ko í kiến chúc bác làm ăn i tín và phát đạt nhưng sai box rồi bác :)

exchange đa số đều thích giao dịch nhiều mà bác,bác hơi ngược nha:binhsua121:
anh em có giao dịch thì nên search kĩ
em ko í kiến chúc bác làm ăn i tín và phát đạt nhưng sai box rồi bác :)

Ah vì mình bận bán thẻ đt luôn nên không có nhiều thời gian, chỉ rảnh vào buổi tối để giao dịch thôi. Nói chung là cũng cần nhiều, 1 tháng tầm 2000z, hi

Ah vì mình bận bán thẻ đt luôn nên không có nhiều thời gian, chỉ rảnh vào buổi tối để giao dịch thôi. Nói chung là cũng cần nhiều, 1 tháng tầm 2000z, hi

đóng phí xác nhận thì mọi người sẽ ko ngần ngại gd với bạn, khỏi lo scam

Mình cũng đang tính chuyện đóng phí bảo hiểm, để cho mọi người tin tưởng. hi
Bạn muốn làm thì nên đóng phí bảo hiểm, giá cao hơn tý tính ra cũng hơn được vài nghìn đồng.
Có bảo hiểm đảm bảo bạn sẽ đắt khách hơn :D

Uc, giá Z giờ chỉ còn 20 chẵn
hức hức

sax, gì mà rớt giá ghê vậy ko biết. hix. Bao giờ cho đến ngày xưa, cái thời của Z 21025, 21050...:binhsua104::binhsua104::binhsua104:

sax, gì mà rớt giá ghê vậy ko biết. hix. Bao giờ cho đến ngày xưa, cái thời của Z 21025, 21050...:binhsua104::binhsua104::binhsua104:

rồi sẽ có lúc giâc mơ thành sự thật:))

hôm qua tui nằm mơ thấy thế này

Tỉ giá bán tiền
$5 $49 25.000,00 ₫
$50 $99 26.025,00 ₫
$100 $999 27.050,00 ₫
$1000 $1999 28.075,00 ₫
$2000 $10000 29.100,00 ₫

Sáng dậy má tui hỏi : hôm qua mày làm j cười trong lúc ngủ giống khùng quá zậy :)):))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week