Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
giúp mình cái WMZ classic này các bạn

cái IP block chắc mình cứ để kệ nó vậy vì mình tắt bật modem hằng ngày mà, còn cái kia là sao nhỉ
mỗi khi cài lại Win thì mình dùng key đã lưu trc đó của WMZ classic mà

giúp mình cái WMZ classic này các bạn

cái IP block chắc mình cứ để kệ nó vậy vì mình tắt bật modem hằng ngày mà, còn cái kia là sao nhỉ
mỗi khi cài lại Win thì mình dùng key đã lưu trc đó của WMZ classic mà

Cái này có nghĩa là, nếu bạn enable nó lên. Mỗi lần phần cứng bạn thay đổi (ví dụ bạn đăng nhập tài khoản trên 1 máy tính khác, mình nghĩ thế) thì nó sẽ tự động gửi code xác nhận về phone của bạn, để bạn điền vào kích hoạt tài khoản, mới cho đăng nhập. Cái này là để tăng tính bảo mật, chống hack ấy mà. Mình dịch lại nguyên văn trên thôi, vì ko có xài bản classic :D

Cái này có nghĩa là, nếu bạn enable nó lên. Mỗi lần phần cứng bạn thay đổi (ví dụ bạn đăng nhập tài khoản trên 1 máy tính khác, mình nghĩ thế) thì nó sẽ tự động gửi code xác nhận về phone của bạn, để bạn điền vào kích hoạt tài khoản, mới cho đăng nhập. Cái này là để tăng tính bảo mật, chống hack ấy mà. Mình dịch lại nguyên văn trên thôi, vì ko có xài bản classic :D
Không phải là phần cứng mà là dãy IP...
LR đã về.Hic.Muốn từ bỏ *** bóng.Nhưng nó về sớm thế này.Không thể không chơi tran barca.Bùn quá hihi

Không phải là phần cứng mà là dãy IP...
LR đã về.Hic.Muốn từ bỏ *** bóng.Nhưng nó về sớm thế này.Không thể không chơi tran barca.Bùn quá hihi

Nó ghi là hardware mà bạn, có thấy ghi là IP đâu

P/s: bóng bánh gì, gần nhà mình mới có ông đó treo cổ tự tử vì bóng với đề đó. Quay mặt là bờ, bạn ơi :D

Z lại không gửi SMS nữa thì phải, mình vừa exchange mà không thấy gì cả :(

Dù Z hay có vấn đề nhưng không hiểu sao mình có cảm tình đặc biệt với nó=))
Hôm nay tỉ giá Z và LR đã bằng nhau rồi
càng ngày càng xuống, hồi nọ mình cứ nghĩ 20.9 là thấp rồi chứ

Các bạn xài Z nên disable cái verifone đi, bất tiện lắm. Cần thì dùng cái câu hỏi bảo mật ấy.

chắc nó thay đổi 1 số thứ nên pay chậm
chứ hôm qua pay sớm lắm mà
Hy vọng k bị leo cây như cuối năm ngoái, ngán lắm a

z đã về rồi nhé :binhsua168:

Z về muộn hơn bình thường tới 4 tiếng
biết thế tối qua mình đi ngủ sớm
cứ ngồi chờ mất công

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads