Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
chắc là như đợt trước LR pay chậm thôi mà.Cùng lắm đợi nửa tháng nữa nó pay như lần trước. Nếu SCAM thì nó PP vói WZM nó trả làm gì........ae đừng có nóng

tớ nghĩ mấy bác LR bình tĩnh đi, nó đã pay WMZ thì sẽ đến LR nhanh thôi

Úi giời ,mất điện cả ngày ko vào đc giờ vào thấy anh chị em đã nhận đc tiền hết rồi mừng quá :D Từ nay việc gì cũng phải suy xét bình tĩnh chứ chưa gì đã nháo nhác hết cả lên :) nó đã pay wmz thì kiểu gì LR cũng pay thôi các bạn cứ yên tâm mà chiến tiếp đi :D

Ráng đợi đê kiểu nào LR cũng về thôi.

Sao ai cũng được còn minh thanh toán bảng LR và WMZ mà chã có cái nào về là sao:binhsua122:

mừng cho mấy bác . LR của em vẫn chưa về nhưng cũng bớt lo hơn . hazzi còn mẹ già em thơ nửa tiền ơi về mau
haizzzzzzzzzz vai chuong kaka
nha chu chac dong anh em lem lam nge capcap ni thi nui ren noi
hehe hehe

LR đây nè

WMZ của em đã được pay rồi. Request từ hôm 16, tối nay đã nhận được tiền. Thở phào nhẹ nhõm he he. Mai lại bắt đầu cạp cạp tiếp thôi.

Tớ đã bảo ai đã trừ tiền thì yên tâm, tiền sẽ về, còn ai chưa trừ tiền trong ngày hôm nay chứng tỏ có vấn đề lớn từ PIXPROFIT nghi ngờ acc đó dùng soft.

Dùng ac chính ko up soft để pay :D ko lo vấn đề j hết :D keke

Dùng soft acc chính vẫn pay bình thường. Thậm chí còn nhanh hơn. Hehe.

---------- Post added at 05:41 AM ---------- Previous post was at 05:37 AM ----------

LR nó có thanh toán đâu mà về, hjc it nhat phai 5 ngày nứa moi pay qua LR neu no ko scam
Vào kiểm tra lại đi. Đa số anh em tiền về hết rùi đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week