Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.

kyoshihp92

Senior
Reactions
76
MR
0.001
thôi,hôm nay chính thức rút tên khỏi hội cổ dài.
25$ ngày 7 của mình cuối cùng đã về.
:binhsua27:
hjx trời ơi ngày 7 mình chưa đc pay chán quá chắc còn mỗi mình mình tủi quá :(( cường cho mình hỏi group đc pay đó của cậu tạo từ khi nào thế (thời gian ý)

cucuong

Hero
Reactions
457
MR
0.424
Chat with me via Skype
chắ chắn nó sẽ pay mà, các bạn trong lúc chờ thì tạo group khác, làm ví LR mà pay.
cái group của mình cũng tạo khoảng hơn 2 tháng,

alitran

Senior
Reactions
72
MR
0.000
wmz đã pay bình thường, group vừa lập hôm kia, pay thử 3 $, hôm sau về luôn, đúng 24h, gõ bình thg, có j gõ đấy, ko gõ symbol >>> các bác cứ thê mà làm nhé :D

chắ chắn nó sẽ pay mà, các bạn trong lúc chờ thì tạo group khác, làm ví LR mà pay.
cái group của mình cũng tạo khoảng hơn 2 tháng,
trời group đc pay wmz của bạn dc hơn 2 tháng rui ah hĩ group tớ chưa đc đến 2 tuần thì bao h đến lượt đây ...khổ quá :((

chung_vtc

Hero
Reactions
234
MR
0.001
wmz đã pay bình thường, group vừa lập hôm kia, pay thử 3 $, hôm sau về luôn, đúng 24h, gõ bình thg, có j gõ đấy, ko gõ symbol >>> các bác cứ thê mà làm nhé :D
Cũng tùy người thì phải, mình pay WMZ 3 hôm rồi mà chưa thấy trừ tiền. Còn trừ rồi thì về ví rất nhanh.

lại thế
mình gõ 1 chữ đây,vẫn chưa banned và pay vẫn thế
ĐÃ NÓI PAY KO LIÊN QUAN ĐẾN VIỆC GÕ
OK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497