Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Các bác nên đánh 2 chữ nghiêng nhé, tui thử chơi 1 chữ nghiêng với group 3$ thui;) để xem nó có pay ko, thật bất ngờ là hiện giờ còn 1 group 3$ lr chưa bị reset :(, đã kiểm nghiệm rồi nhé, admin pix ko pay cho những group chơi chữ nghiêng, ai còn chơi chữ nghiêng thì đi đêm có ngày gặp ma thôi, nó ko banned acc group thì cũng ko thanh toán cho đâu. Các group khác đều được reset, mừng quá trời, cũng hên là ko làm group 3$ đang bị delay chưa reset, nếu k thì... :))

Nhảm xít. 8 group của tui đều gõ 1 chữ nghiêng đó, vậy mà 12h đêm đã trừ tiền, sáng này đã thanh toán xong hết. Chốt lại 1 câu nhé: gõ 1 hay 2 chữ chả liên quan gì đến thanh toán nhah hay lâu hết. Có cái khác là hên xui bị phát hiện sẽ ăn banned thôi.

mình chắc chắn 1 điều : pix ưu tiên cho acc đã lập lâu đời, càng lâu càng tốt

bằng chứng 3 group của mình acc lập từ năm 2010 pay rất đều, còn 1 group lập cách đây nửa tháng luôn luôn phải làm hươu cao cổ chờ nó

Cái này cũng ko đúng. Một thí nghiệm người ta làm đi làm lại hàng ngàn lần, mà còn có sai sót. Nếu bạn học một xác suất thống kê toán sẽ hiểu điều mình nói. Đằng này mới chỉ qua 2-3 group của bạn, mà bạn dùng từ chắc chắn thì mình nghĩ hơi chủ quan. Không nói lý thuyết nữa. Thực tế, 8 group mình vừa đc thanh toán. Group 0093 lập trễ nhất lại đc thanh toán cách đây 3 ngày, trong khi đó những group lập cách đây 4 tháng như 0005,0006... lại mới đc thanh toán sáng nay (mình có thói quen đánh số id để theo dõi). Vậy nếu mình cũng như bạn, dựa 1 vài group để phán: Pix sẽ thanh toán những group lập sau, còn group cũ sẽ thanh toán trễ. Vậy có đc ko ^^. Nói tóm lại, cách thanh toán của Pix mình ko nắm đc. Mà nó cũng là con người thôi, mà tính tình con người thì thất thường, nên không phải lúc nào cũng giống nhau đc. Quan trọng nó không scam là tốt rồi, chứ thanh toán lúc nào thì tiền cũng về ví thôi. Mọi người cứ yên tâm.

mình kiến nghị ông mặt đen vụ chữ nghiêng rồi mà hình như luật ko đc thực thi vụ việc đã cấm . gặp mình là thì cứ đá đểu hoặc ám chỉ nói về mấy vụ đó là cảnh báo ban nick tất cho luật nghiêm khắc . . . có vẻ luật lỏng lẻo quá nên chả ai coi mod ra gì ??? hoăc mod xem nhẹ lời nói của mình .

Cái này cũng ko đúng. Một thí nghiệm người ta làm đi làm lại hàng ngàn lần, mà còn có sai sót. Nếu bạn học một xác suất thống kê toán sẽ hiểu điều mình nói. Đằng này mới chỉ qua 2-3 group của bạn, mà bạn dùng từ chắc chắn thì mình nghĩ hơi chủ quan. Không nói lý thuyết nữa. Thực tế, 8 group mình vừa đc thanh toán. Group 0093 lập trễ nhất lại đc thanh toán cách đây 3 ngày, trong khi đó những group lập cách đây 4 tháng như 0005,0006... lại mới đc thanh toán sáng nay (mình có thói quen đánh số id để theo dõi). Vậy nếu mình cũng như bạn, dựa 1 vài group để phán: Pix sẽ thanh toán những group lập sau, còn group cũ sẽ thanh toán trễ. Vậy có đc ko ^^. Nói tóm lại, cách thanh toán của Pix mình ko nắm đc. Mà nó cũng là con người thôi, mà tính tình con người thì thất thường, nên không phải lúc nào cũng giống nhau đc. Quan trọng nó không scam là tốt rồi, chứ thanh toán lúc nào thì tiền cũng về ví thôi. Mọi người cứ yên tâm.

acc bạn lập từ năm 2010 hay 2011 ?
Nếu 4 tháng trc thì là năm 2011 rùi
3id chủ của mình lập từ tháng 10/2010, dạo trc đều pay hàng ngày. Từ lần nó thông báo kẹt wmz, thì khi nào nó pay, mình thấy mình đều dc pay giống như các bạn trong topic này, ko bị chờ lâu lắc đến 7 ngày, có bạn còn phải chờ tận 12 ngày
Ko biết trong 4r có bạn nào có acc lập năm 2010 mà bị pay chậm trễ chưa ? Điều này mình chưa hỏi .
Còn 1 group mình lập cách đây 2 tuần, thì hỡi ơi, trong khi 3 group kia đã về, vô topic ngta cũng đã pay ào ào rồi mà nó cứ đứng yên ko chịu nhúc nhích hoài. Thế nên mình rút ra suy luận thế. Và mình khá chắn chắn khẳng định điều đó

mình kiến nghị ông mặt đen vụ chữ nghiêng rồi mà hình như luật ko đc thực thi vụ việc đã cấm . gặp mình là thì cứ đá đểu hoặc ám chỉ nói về mấy vụ đó là cảnh báo ban nick tất cho luật nghiêm khắc . . . có vẻ luật lỏng lẻo quá nên chả ai coi mod ra gì ??? hoăc mod xem nhẹ lời nói của mình .
Bác 5Tin lại Spam nhé :)
Tất cả LR trong các group đã về làng hết :))

Bạn ơi, nên dùng LR hay WMZ?

cái nào cũng thế thôi . nhưng thông thường thì wmz nhanh hơn :) còn pix nó chưa nhận tiền từ những nơi đặt hàng thì thằng nào cũng như nhau cả , còn pix đang ôm $ thì wmz luôn là lợi thế trong việc nhận $ sớm ^^

Chết> Tui mới lập team pix, 2 hôm nay chưa pay nữa . đã solo từ 3 tháng rồi, lập id group từ 9/2011, sao pix ác thế. tối nay ngồi uống cafe đợi 10h tiếp! hehe

Chết> Tui mới lập team pix, 2 hôm nay chưa pay nữa . đã solo từ 3 tháng rồi, lập id group từ 9/2011, sao pix ác thế. tối nay ngồi uống cafe đợi 10h tiếp! hehe

rồi nó cũng pay thôi, nó hoạt động 4 năm rùi, 4 năm là quãng thời gian ko phải ít, có thể phê 9 điểm cho độ uy tín của nó, còn 1d chừa lại cho tương lai mai này, nó có típ tục uy tín khi nó về vườn ko

có điều làm chủ team như bạn phải pay tiền đầy đủ, pay sớm, pay theo ý muốn của mem

pix pay trễ thế thì hơi bất tiện cho bạn chút ^^

cùng lắm đi đến cái tiệm nào có bảng hiệu 2 chữ "Cầm Đồ" thoy =))
Nói j nói chưa đến lúc xui tận mạng pix ko pay đâu, innnnnnnnnnnnn tâmmmmmmmmmmmmmmmm đeeeeeeeeeeeeeeeeee
khi nào giãi nghệ mới lo, h nó vẫn đang hoạt động mà ;;)

cầu trời khấn phật đêm nay reset, sáng mai tiền về giúp em!!!

ô hay tưởng pix hôm qua pay hêt rùi chứ thế mà vẫn có ng chưa đc pay ak. thôi chờ vậy chắc nay mai pay thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week