Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Tớ cũng thế 5 ngày rồi vẫn chua pay! Hi vọng ngày mai no sẽ pay :))

Từ từ sẽ về thui , la lối om xòm!

Ủa nhận tiền LR mà cũng có mail báo nữa à, sao tớ ko có nhỉ hihi

---------- Post added at 01:21 AM ---------- Previous post was at 01:19 AM ----------

View attachment 3230
Tớ cũng thế 5 ngày rồi vẫn chua pay! Hi vọng ngày mai no sẽ pay :))

Nó mà ko pay thì tớ với cậu cầm bom xăng đôi vào nhà nó luôn hè :->

---------- Post added at 01:23 AM ---------- Previous post was at 01:21 AM ----------

View attachment 3232

đã pay RL mọi người yên tâm nha......

Hình như nó đang pay từ từ đó mà, hy vọng mai đến lượt mình :)) nếu k thì.... :binhsua117:

cho mình hỏi Group mình có 4 acc. 1 Chính 3 phụ . 3 acc phụ làm việc tiền vào acc chủ hết phải không ? . Có cần làm acc chủ không . Acc chủ cứ ra vô xem tình hình acc con thì có lên pri không ( không cạp ) . Có phải acc con 1k code/1 acc = 3k =3$ về acc chủ thì mình ấn order acc chủ pk :D. Thanks

cho mình hỏi Group mình có 4 acc. 1 Chính 3 phụ . 3 acc phụ làm việc tiền vào acc chủ hết phải không ? . Có cần làm acc chủ không . Acc chủ cứ ra vô xem tình hình acc con thì có lên pri không ( không cạp ) . Có phải acc con 1k code/1 acc = 3k =3$ về acc chủ thì mình ấn order acc chủ pk :D. Thanks

3 acc phụ làm việc thì tiền đc cộng dồn vào acc chính
vào xem pri của acc phụ thì acc chính k tăng pri
khi log vào acc chính thì xem tiền đủ 3$ chưa rồi nhấn order thôi
kiểm tra lại xem số Z hay U có chính xác k rồi nhấn order nhé

Công nhận đợt này lâu done blance thật :( order từ 3$ mà giờ đến 14$ rồi còn chưa Done

Công nhận đợt này lâu done blance thật :( order từ 3$ mà giờ đến 14$ rồi còn chưa Done

Tức là trừ balance ấy hả, mà bạn nè, nhiều người được pay rồi đó, ngay cả acc mình 17$ vẫn đang bị pending chưa trừ balance nữa nè, có nghĩa là có vấn đề về account rồi, chứ ko phải thằng pix pay chậm đâu, mình có 1 group nó pay ngon làn ngày cuối cùng nhận tiền là hôm qua 18.9.2011, 1 group bị delay ko biết nguyên nhân, request từ 14/9 tính ra giờ đã hơn 5 ngày chẵn. Hiện tại mình đang làm ở group đang pay tốt nên cũng đỡ phải tạo group mới.

Thằng bạn mình được pay liên tục từ 16, 17, 18/ 9/2011 với số tiền tổng cộng là gần 200$.

Đợi khoảng 10 ngày rồi report vẫn chưa muộn, đợi mail từ thằng pix hồi âm ko biết có kết quả không, mới gởi mail cho admin tối hôm qua 18.9.2011.

Có lẽ account bị gì chứ, có thể bị banned chăng, hay nằm trong blacklist của nó chẳng hạn??Chứ ko có chuyện chậm trễ đâu bạn, Tất cả đều được request bằng LR nhé,ko phải wmz.

Balance
updated periodically, not immediately

17.819

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Payment in progress, will be done to:

Payment system:
Liberty Reserve
Account:
U31xxxxx

Last edited by a moderator:
Lại lan man nữa rồi tên ecapteam, post bài y hệt đợt trước, xong mấy bữa nó pay lặn mất tăm,nên nhớ là nó bann thì có chữ bann rõ ràng !

acc của mình 30$ vẫn chưa trừ balance nữa , còn về vấn đề banned thì kô phải rồi , mình vừa lấy acc chủ group làm việc sáng h vẫn bt , h chỉ biết chờ thôi :binhsua29:

Lại lan man nữa rồi tên ecapteam, post bài y hệt đợt trước, xong mấy bữa nó pay lặn mất tăm,nên nhớ là nó bann thì có chữ bann rõ ràng !

Sr, mod nha, vì do cần tiền gấp mà thấy nó ko pay nên định bỏ cuộc cái group đó ấy mà, uh nghe nói đợt trước có tin đồn trên mmo4vn hình như có vụ pix banned id gì đó do dùng soft, à mà thôi, nhắc lại chuyện đó làm gì, đợi là hạnh phúc, thêm 2-3 ngày nữa ko sao. hi. Mà lạ, có nhiều group nó pay ào ào, như thằng bạn mình đó, nó nhận 200$ trong 3 ngày liên tiếp, do đó nên tớ nghi ngờ chứ chưa khẳng định liệu nó banned group hay không? Điều đó đúng là làm cho ae hoang mang và lo lắng hơn, nhưng dù sao thằng pix nó làm gì thì ai mà biết được, như đợt del 1 loạt id pixdone 0 vừa rồi.

:binhsua52: Giờ cố gắng đủ 3$ thì request vào acc group đang pay tốt, chứ sợ rồi ko dồn đủ 10$ để pay nữa.

Last edited by a moderator:
Hay cuối cùng đã thực sự vui, vui lắm mún khóc lun nè :binhsua53:

Lần sau bỏ cái tính suy diễn lung tung đi nhé ! :binhsua28:
Thanks mods nhá, nhờ mods hết đấy, thank cìu... hi - Mà nó pay chậm thật, nhưng vẫn còn sớm hơn cái đợt bữa trước là đúng 11 ngày nó reset balance.

Em vừa ngủ dậy nè. ok rồi
Tiền đã về..hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam