Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
2 hôm nay WMZ kỳ kỳ thế.
haiza.
vẫn chưa có tiền,chờ ngày mai

Haizz.Mỗi người bị 1 kiểu à..Kết quả là đều phải chờ +_+
Vừa rut 3wmz về thì 15 phút nó về liền.Còn cái LR từ hôm qua đến giờ vẫn chưa thấy về.Mặc dù đã trừ tiền.Nó lắm trò quá +_+"

Haizz.Mỗi người bị 1 kiểu à..Kết quả là đều phải chờ +_+
Vừa rut 3wmz về thì 15 phút nó về liền.Còn cái LR từ hôm qua đến giờ vẫn chưa thấy về.Mặc dù đã trừ tiền.Nó lắm trò quá +_+"
WMZ thì nhanh hơn LR rồi
LR có khi phải chờ 3-4 ngày đấy ^^
p/s : cứ trừ tiền trong acc thì chắc chắn nó sẽ pay , mấy bạn yên tâm mà capt tiếp đi :D

LR nó trừ balance rồi mọi người ơi, cơ mà bữa nay nó trừ balance giờ giấc gì lạ quá, chả nhẽ nó đổi giờ rồi à :|

uhm, có thể là h pix nó thay h pay tiền rồi, mà kệ, miễn sao có tiền là đc :binhsua03:

mình thì viết mail mỏi tay gửi cho nó mà nó chỉ trả lời đơn giản 1 câu thế lày :"A delay is possible, don't worry."
Hix.Bách nhục "+_+""

mình thì viết mail mỏi tay gửi cho nó mà nó chỉ trả lời đơn giản 1 câu thế lày :"A delay is possible, don't worry."
Hix.Bách nhục "+_+""

đừng có hỏi về tiền bạc bạn ơi, nó gek đó, mà bạn có hỏi nó cũng chỉ tl vậy thôi

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

Hix.Bách nhục "+_+""

đừng có hỏi về tiền bạc bạn ơi, nó gek đó, mà bạn có hỏi nó cũng chỉ tl vậy thôi

Đúng là tiền về đầy đủ và bt :D
Đêm qua nó pay lúc 3h +_+"
Vậy thành quả ngày đầu tiên gõ capt của mềnh là 6LR+3wmz+$2..Cũng khá đấy chứ ;))

Last edited by a moderator:
hôm nay lúc 10h sáng thanh toán 25$ bằng wmz
vậy mà giờ tiền vẫn chưa về
có ai bị như mình không?

WMZ thì 1 ngày tiền về mấy lần nên mọi người ko phải lo ..:m131:
P/S : Mình ko phải Newbie nên đừng có nhìn nich để đánh giá trọng lượng lời nói của m nhé :m145:..khinh thường là mình ném gạch đấy:m131:

WMZ thì 1 ngày tiền về mấy lần nên mọi người ko phải lo ..:m131:
P/S : Mình ko phải Newbie nên đừng có nhìn nich để đánh giá trọng lượng lời nói của m nhé :m145:..khinh thường là mình ném gạch đấy:m131:
Chính xác!
Nhưng cũng có lúc lên tới 1 tuần, nó đã nói như vậy.
Sometimes it takes even up to a week to complete the processing. But most often we process it during a day. Anyway we process it as fast as we can. No need to worry.
Mà tới giờ mình vẫn chưa bao giờ bị delay lên tới 1 tuần, hôm nay còn nhận LR trước WMZ, điều bất thường là bình thường!
>>>>> vậy mà sao có người cứ phải than vãn um sùm lên vậy nhỉ ...
:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week