Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Cuối cùng nó cũng reset, Có tiền mua bánh rán ăn gùi.:))

mình sài thẻ ATM VIETINBANK quen rồi mà bây h đa số các trang chuyển tiền điển tử toàn hỗ trợ chủ yếu cho SACOMBANK VIETCOMBANK (>_< ) các bạn có trang wed chuyển tiền nào cho VIETINBANK không ạ hjx chẳng lẽ phải đi làm cái thẻ VIETCOMBANK mất 50k :(( nếu cảm thấy bài spam thì xin các cậu trả lời gửi tin nhắn cho mình nhé :((

mình sài thẻ ATM VIETINBANK quen rồi mà bây h đa số các trang chuyển tiền điển tử toàn hỗ trợ chủ yếu cho SACOMBANK VIETCOMBANK (>_< ) các bạn có trang wed chuyển tiền nào cho VIETINBANK không ạ hjx chẳng lẽ phải đi làm cái thẻ VIETCOMBANK mất 50k :(( nếu cảm thấy bài spam thì xin các cậu trả lời gửi tin nhắn cho mình nhé :((
đây nà bạn http://tranphatexchange.com , pay = tay nhửng rất uy tín :binhsua115:

dùng như thế nào vậy bạn >_< vào chỉ thấy mỗi bảng thông báo
thì add yh hoặc alo giao dịch thoi :D
mà dạo này sao Vinachange lại vào ko đc >< trc h chỉ có giao dịch bên đó,thấy cũng uy tín nhưg mấy bữa nay sao vào k đc ><

thì add yh hoặc alo giao dịch thoi :D
mà dạo này sao Vinachange lại vào ko đc >< trc h chỉ có giao dịch bên đó,thấy cũng uy tín nhưg mấy bữa nay sao vào k đc ><
Ôi trời web ex mà có 1 page @@ ai dám ex cũng xăm mình lần đầu ha :D

dùng như thế nào vậy bạn >_< vào chỉ thấy mỗi bảng thông báo
bạn đọc kỷ phần trên đấy, add cái yahoo của ổng vào, chờ ổng online thì pm rùi xem giá, sent$ chưa tới 2 phút sẽ có $, hihi, cậu cứ yên tâm mà giao dịch. ông này cũng có tiếng lắm:binhsua115:

pix chán quá, thời điểm cần tiền thì lại pay chậm, đến pực mình

:binhsua72: tối nay pix ko pay lun hay sao vậy nè
hi vọng ngủ 1 giấc dậy có tiền :binhsua27:

:binhsua112: mới rủa xong tiền wmz zìa

mình vẫn dc pay hàng ngày mà nhỉ ???

:binhsua27: có ai nói nó ko pay hàng ngày đâu, kêu chậm thôi mà

mình toàn pay = WMZ,chưa pay LR lần nào.
tình hình lúc trước Z nó trả lúc 1h-3h chiều.
còn hiện tại thì trả lúc 10-12h đêm.
pay hằng ngày.
mà chơi riết với thằng này không sợ mất tiền,chỉ sợ ko có sức bấm code thôi.để đợt nào pay qua LR kiếm lời hơn tý,hehehehe

Hi hôm nay bão to là chuẩn rồi :D nửa phút trước vào thấy Done Payout thì nửa phút sau đã có $ trong LR :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week