Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
proof của chú ấy đây.Tôi nghiệp.giàu mà k biết post ảnh.:)).

Tui làm biếng post bài. nên ko biet up roof là chuyện bình thường. hihi. tui còn 3 group nhỏ chưa pay đã đủ 3$ để tối nay PAY xem. Nếu ai cần 23h30 tôi nay tui cho xem rooof của 3 group chính của tui tiếp. kakaka

View attachment 4622 kà kà tui biết up roof rồi. ko cần ông svkientien nữa đâu. ông sock tui quá.

kaka. Mấy ông xui rồi, tui vẫn pay đều, chỉ có ngày 10 tây là no ko pay thôi. 1 lân tui pay 30$. PAY mỗi ngày nè. có j đâu. Chắt pix thương tui quá.

hình như ở trên bác nói là pay 1 lần 30usd cơ mà proof gì thế này người ta cần proof 30usd của bác cơ

pix trừ tiền rồi mà 12 tiếng tiền chưa về LR :(

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

pay qua LR, thay co tru tien trong nick, khi kiểm tra ví thì không có. Như thế này là sao vậy nhỉ

cũng bị như bạn này

cơ bản nó ưu tiên pay những acc bé chắc tầm trên dưới 10$ hjx tốt nhất ko gõ nữa càng tạo khoảng cách thì bao h mới đến lượt mình,chắc chắn trong đây chưa ai pay đc trên 20$

mình có 5$ mà gần cả tuần ko thấy mặt mũi nó lun nè ><
Đyn vãi ><
Trả theo kiểu hên xui thế thì làm dek j nữa ><

kô rõ nó pay theo kiểu nào, nhưg mình vẫn thấy nhưng mem cũ vẫn được pay nhiều hơn mem mới tụi mình,dù vẫn chưa pay toàn bộ.
Mình cũg chỉ có group 3$ nhưng cả tuần chẳng thấy gì.
Nếu nó ý định giải quyết đúng thì phai pay theo ngày request chứ nhỉ!

reset code 1 ngày rồi mà $ chưa về LR:binhsua30:

:binhsua160: dân tình trong topic này bức xúc dữ quá
ai 5 ngày rồi thì bình tĩnh đợi thêm 2 ngày nữa cho đủ 1 tuần thì mới kiện nó đc chứ

Nếu như lần trc,nó cũng bị kẹt wmz nhưng sau mấy ngày thì nó pay hàng loạt cho tất cả,giải quyết ổn thỏa
Chứ ko phải như bây h,người đc người ko,dắt díu qua ngày theo kiểu hên xui,thích thì pay người này,ko thì banned người kia,10 nick thì chỉ pay 1 nick lấy giải an ủi đỡ tủi thân X(
Chịu hết nổi thằng này rồi X( X( X(

uh cai kiểu ngừoi được kẻ không, ko theo thứ tự ngày tháng là đủ thấy thằng pix bị điên rùi.
từ 3$ lên 10$ vẫn chưa thấy tăm hơi, 2 ngày nữa ko pay chắc chêt quá

---------- Post added at 01:31 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

từ ngày nó khong pay hình như load nhanh hơn nữa chư. ngày cũng nhanh đem cũng nhanh, ko biết có vấn đề gì ko

Mấy bác vẫn pay LR có đều ko
Nếu đc ae kéo nhau qua LR hết quá ><

tối nay thêm 1 ngày nữa mà ko khá hơn gì thì qua chém mje thg pix đi X( dyn chịu hek nổi r

các bác bị gì zay? thánh toán vẫn đều mà.. hôm qua còn nhận được wmz từ pix, thanh toán nhanh mà???

Last edited by a moderator:
đấy vấn đề đấy bác
Cả đống người ko đc pay đợi gần cả tuần( Nick ko hề bị banned nhé)
Trong khi 1 vài người như bác vẫn nhận đc
Hỏi nó có điên ko

có thể nó thanh toán ưu tiên cho các acc hoạt động lâu trước? acc mình xài được nữa năm rồi. :binhsua20:

Last edited by a moderator:
theo mình thì nó pay cho acc nào ít $ nhất
máy acc lão lạc cả đống $ chưa thấy đâu
có thể ngân khố của nó bị cạn đang chờ $ từ đối tác
ank em chờ đi
theo tôi pix ko scam đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads