Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
chiều nay có ai nhận wmz chưa :(
pay từ sáng 2 ID chủ mà chỉ 1 ID về :(
11h sáng pay 2 acc qua wmz, ko biét pay lúc nào nhưng 1h trưa thì mở lên đã thấy tiền trong WMZ :D

Nếu chủ ID có pri cao thì buổi sáng test thử vài cái nếu load khoảng 5 cái sau đó đứng chứng tỏ ID đã bị BAN! Mình chủ ID pri 2 mỗi lần login chỉ gõ được 5 code sau đó LOADING --> thế là hết (5 ngày rùi chưa pay); trong khi đó các chủ ID khác vẫn pay đều đều.

chơi 1 group bị banned mới chia ra 2 group cho vớt vát nè :(
mà mấy bác có cách gì để ko bị banned ko >< mình bị banned group 2 l;ần rồi ><
1 lần do bỏ chủ group vào asian chiến chung vs 2 acc con
còn lần này thì ko hiểu làm sao bị banned ><
Rút hết acc con ra gõ riêng ko bỏ group nữa rồi ><

một chuyện lạ xảy ra,sau bao lâu nghỉ capt cái acc cũ của mình bị bỏ không,tự dưng hôm qua vào thì thấy balance có 5$
thế là ngay lập tức bấm oder nhưng nhìn lại số Z thì bị sai,liền gửi mail pm nói nó và thế là kết quá thế này đây :D

Last edited by a moderator:
một chuyện lạ xảy ra,sau bao lâu nghỉ capt cái acc cũ của mình bị bỏ không,tự dưng hôm qua vào thì thấy balance có 5$
thế là ngay lập tức bấm oder nhưng nhìn lại số Z thì bị sai,liền gửi mail pm nói nó và thế là kết quá thế này đây :D

trời ạ! có ng dùng rồi bác ạ! bác ác quá, ng ta gõ gần chết mới đc mà bác rút mất, haiz

các bác cho e hỏi là trong 4rum có 1 bạn mua bán wmz và Lr tên nick là HOME, có uy tín ko ak?
e hồi h hay giao dịch với webmoney24 mà làm ăn chán quá, thấy onl yh pm ko trả lời rồi out lun, mấy lần rồi, mỗi lần giao dịch vất vả gì đâu :binhsua38:

các bác cho e hỏi là trong 4rum có 1 bạn mua bán wmz và Lr tên nick là HOME, có uy tín ko ak?
e hồi h hay giao dịch với webmoney24 mà làm ăn chán quá, thấy onl yh pm ko trả lời rồi out lun, mấy lần rồi, mỗi lần giao dịch vất vả gì đâu :binhsua38:

Cực uy tín luôn.

có ai pay wm lúc 11h đêm ko,nge bác nào bảo 11h trưa và 11h đêm là nhanh,nhưng tối qua pay xong sáng nay vẫn chưa thấy tiền :(

Sao mình Pay từ vừa nãy mà giờ chưa có tiền nhỉ, hay đứt cáp quang rồi :"> , tiền rơi xuống biển cá ăn hết rồi à :((

t7 cn admin đi chơi cuối tuần rồi :binhsua26:

Phù, đêm qua mơi request, đến h vẫn chưa có tiền, cứ tưởng mình mình bị

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00