Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
sau 3 ngày đợi cash 3 $ tiền đã về AP, nhưng vì cách đây 2 hôm rồi, nên ko chụp proof nữa :)

mà mình thấy thanh toán qua AP hay PP hay hơn là qua LR với WMZ, mặc dù 2 thằng này ko ần phải verify :) và exchange giá cao, nhưng mà mình thấy nó cứ làm sao sao ấy :| vẫn thích xài PP hơn :D

sau dc 1 ngày 19 giờ , LR vẫn chưa có động tĩnh , đành chuyển qua acc phụ đánh chuyển qua WMZ cho nhanh quá :(

Chả hiểu các bác lo cái gì ko biết :( Cứ Pay đi rồi chờ tiền về thôi, nhanh hay chậm thì kiểu gì tiền cũng về ,mấy Team lớn của VN còn chẳng lo thì mình lo làm gì vài $ :D Khi nào mấy team lớn nháo nhác kêu trời thì lúc đấy mới lo nó scam :))

làm ăn nhỏ mới lo ấy chứ ..nó bán cam mìh 1 2 lần cũng chả sao...team lớn thì nó có đoan thu cao..dại gì fai bán cam làm gì..begs_nt cũng giống mình à..:D..đỡ lo..có ae chung thuyền

Ơ mình post 2 cái proof LR mà ko ai thấy hay sao ấy, lo hão, làm captchar mà cứ lo scam như ptc thì nghỉ cho lành @@

chắc pay chậm thôi mà,ae đừng lo,lâu lâu nó dở chứng ấy mà,chậm thì tối nay có tiền,trễ hơn thì 2 ngày nữa
pix nó chưa bán cam đc đâu,ae cứ chiến đi
mình làm 3 ID chủ luôn,nên pay ID này chưa nhận đc thì cứ lấy ID khác chiến tiếp :D

---------- Post added at 07:04 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

đã nói ae yên tâm mà
proof hnay đây
cả check xem có tiền chưa nhé

Cuối cùng thì LR cùng đã chuyển dc , mà hình như có tính ph1i hay gì , mà lúc mình order payment là 14$ về đến nơi lại là 13.89 là thế nào nhì @_@

LR mới order trưa qua mà sáng nay thấy pay rùi nè, sao mọi người hay lo quá nhỉ ???

Cuối cùng thì LR cùng đã chuyển dc , mà hình như có tính ph1i hay gì , mà lúc mình order payment là 14$ về đến nơi lại là 13.89 là thế nào nhì @_@
Bác này khôg tìm hiểu LR ời. LR trừ phí người nhận 0.01%, max phí của nó là 2.75$

mình thì cứ trung thành với WM . he he . ổn định và nhanh chong ka ka ka

12h đã trôi wa..WMZ vẫn bạc vô âm tính..hix..giờ ngứa tay mún gõ mà lại ko dám gì chưa nhận tiền..chắc nó banned acc chủ của tớ rồi
WMZ của tớ trễ 3h rồi..hix,,mọi khi có z đâu..order lúc 10h thì 11h30 có rồi..có ai giống mình không
sau dc 1 ngày 19 giờ , LR vẫn chưa có động tĩnh , đành chuyển qua acc phụ đánh chuyển qua WMZ cho nhanh quá :(
từ từ rùi có, có gì đâu mà phải xoắn

Từ từ $ cũng sẽ về, lần trc phải đợi 6 ngày mới có $ trong LR . Hôm nay sáng pay chiều pix đã báo pay :)

Attachments

19.1 KB · Views: 21
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam