Event Mỗi ngày 1 VPS Free (08/04/2015)

Status
Not open for further replies.
76 Done :v

1 đổi 1 trong vòng 1 tuần hả cậu. ? Có dạy thủ thuật làm sao kiếm được VPS rẻ như cậu không :p
Ukm bảo hành 1 đổi 1 như vậy c ạ :D Cái này thì tớ không dạy được :D Mấy cái thủ thuật khác thì có thể. ;) Đến Rip FB t còn ko dạy Free được nữa là cái này =)))

Ukm bảo hành 1 đổi 1 như vậy c ạ :D Cái này thì tớ không dạy được :D Mấy cái thủ thuật khác thì có thể. ;) Đến Rip FB t còn ko dạy Free được nữa là cái này =)))
:v Vậy đánh dấu. Nếu được để hôm sau thử 1 con. :) Hi vọng live lâu và speed tốt.

Biết đâu mua trúng 1 em sống qua được 1 tuần bảo hành. Ngày thứ 9, đồng thời cấu hình thấp và speed tệ :( Ít nhất cũng đảm bảo trong khoảng nào đó chứ ;)
Mình đã share Free thì không cho chuyện bạn sẽ không được dùng Free những con khác đâu bạn ạ :D :D Khi mua C C V chùa cũng vậy. Họ hay đưa cho khách hàng dùng Free để đảm bảo chất lượng :D

Mình đã share Free thì không cho chuyện bạn sẽ không được dùng Free những con khác đâu bạn ạ :D :D Khi mua C C V chùa cũng vậy. Họ hay đưa cho khách hàng dùng Free để đảm bảo chất lượng :D
:) ^^ Ý của mình khuyên bạn. Nên đảm bảo trong 1 giới hạn nào đó về cấu hình và speed của VPS. NHư thế thì nhiều người tin tưởng và mua hàng của bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week