Nói thì nói vui là chính chứ thử tạch đi mấy trận liên tiếp thì ai dám bảo là vui là chính. Tiền mất ai ko xót chứ, ai nói mất ko tiếc thì chỉ là nói xạo thôi :(
chả thích thì cậu có thể bơi về topic của cậu, không cần đá đểu nhau thế đâu!
Ở đầu topic mình ghi rõ là funbet, ae đánh chung cho vui, không phải *** kiếm cơm kiếm gạo! ok!!?
Không cần ở đây quảng cáo website của cậu đâu! Next dùm...

đồng quan điểm. up tip lên mà đánh ngược tip vậy up lên làm gì
Nói thật thì đánh Sevilla run bỏ mịa tính tắt máy đi ngủ rồi nhưng lỡ bắt thì theo thôi chứ hầu như tối qua có ai dám theo sevilla đâu

Nói thì nói vui là chính chứ thử tạch đi mấy trận liên tiếp thì ai dám bảo là vui là chính. Tiền mất ai ko xót chứ, ai nói mất ko tiếc thì chỉ là nói xạo thôi :(
thì chính chủ topic cũng nói ae đánh nhỏ để chơi vui thôi, chớ có nói đánh lớn đi vui là chính đâu, vào chơi *** phải xác định là thế, chơi nhỏ để giải trí ko phải là thu nhập chính, bác cứ nói như thể theo tôi nè, sẽ ko mất tiền => Vui, theo bác mà cái kiểu tip 1 đằng bác đánh 1 nẻo thì đến chịu => ko Vui, đánh nhỏ với chủ topic thế mà vui dù đôi lúc có ôm nhau chìm =))

Hôm nay tíêp nào thớt ơi, ai nói kệ người ta. Mình fun *** chứ ko big *** nên vui là chính :D:D
Vui là chính đc tiền thì vui hơn :D

Vui là chính đc tiền thì vui hơn :D
cậu không nên đá đểu như thế nữa , ở đây anh em xác định vui là chính thôi chứ làm sao chắc ăn 100% được , riêng mình mỗi trận cứ 1 vài $ giải trí trong lúc xem thể thao cho nó hưng phấn . Còn cậu có tip nào ngon , đảm bảo win 100% thì cứ ib vào mặt mình , xin chia cậu lại 50% hoàn toàn nghiêm túc .

thì chính chủ topic cũng nói ae đánh nhỏ để chơi vui thôi, chớ có nói đánh lớn đi vui là chính đâu, vào chơi *** phải xác định là thế, chơi nhỏ để giải trí ko phải là thu nhập chính, bác cứ nói như thể theo tôi nè, sẽ ko mất tiền => Vui, theo bác mà cái kiểu tip 1 đằng bác đánh 1 nẻo thì đến chịu => ko Vui, đánh nhỏ với chủ topic thế mà vui dù đôi lúc có ôm nhau chìm =))

Tip một đằng đánh một nẻo để nếu tip win thì bảo là tip ngon còn nếu tip lose thì bảo là mình đánh ngược win -> mình pro. Mà chắc mẹ gì đã đánh ngược, cái dòng text ai chả gõ được :D. Có bản lĩnh thì cứ đưa kèo trước trận đấu ấy. Mà đưa kèo thua còn gì :D

Tip một đằng đánh một nẻo để nếu tip win thì bảo là tip ngon còn nếu tip lose thì bảo là mình đánh ngược win -> mình pro. Mà chắc mẹ gì đã đánh ngược, cái dòng text ai chả gõ được :D. Có bản lĩnh thì cứ đưa kèo trước trận đấu ấy. Mà đưa kèo thua còn gì :D
:D:D:D

Lúc 00h25 quất Livepool thắng nhưng thấy không ổn nên bẻ kèo lúc 00h52 còn tip thì mình đưa lúc đầu giờ chiều rồi nhé.

còn đây là tip ngày hôm nay, lúc đưa lên mình đã nói là anh em tham khảo ai thấy trùng máu thì phang thôi. Tip free mà ai theo đc thì theo thôi :D

Djurgården 00 : 00 Kalmar
Pick: Djurgardens -0.75
-------------------------------------------
Cám ơn các bác đã luôn ủng hộ em! Đó mới thực sự là niềm vui :)
Lên xuồng đánh cá hôm nay nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week