Got Paid mỗi ngày xem 2-3 pút video được 0,5-1 dkk (1 DKK = 0.1737 USD)-INSTANT PAYMENT

ý tôi là chỗ nào để lấy từ refferal như từ gold của ông ý

Cái này mình chơi rồi. giới thiệu được 5 người thì nó ban vì nó bảo chỉ cho thành viên ở Đan mạch. Ban mình rồi mà cứ gửi mail về mới đểu

bạn vào my account tạo mã

thanks

sax,vậy là xong,hix............
cũng chắng sao. cứ vậy ngày nào cũng có tiền rút về. Cố mỗi cái Tk pp bị nó ban mất, h không còn để đăng kí. nếu không thì cứ vậy ngày nào cũng có tiền rút. nhưng không cần giới thiệu nữa. Nó bảo giới thiệu 5 người có cơ được cái quảng cáo vang 50dkk. lúc đủ 5 người nó gửi mail về ban mình. hix.

cũng chắng sao. cứ vậy ngày nào cũng có tiền rút về. Cố mỗi cái Tk pp bị nó ban mất, h không còn để đăng kí. nếu không thì cứ vậy ngày nào cũng có tiền rút. nhưng không cần giới thiệu nữa. Nó bảo giới thiệu 5 người có cơ được cái quảng cáo vang 50dkk. lúc đủ 5 người nó gửi mail về ban mình. hix.

mình mấy chục người rè rùi,chắc lát nữa có mail ban quá :(

mình mấy chục người rè rùi,chắc lát nữa có mail ban quá :(
thế được cái quảng cáo 50 dkk chưa. 2 ngày sau nó mới gửi. Từ ngày đến h mình vẫn muôn chơi cái này, nhưng đang tìm proxy Đan mạch với info Đan Mạch mà chẳng thấy

thế được cái quảng cáo 50 dkk chưa. 2 ngày sau nó mới gửi. Từ ngày đến h mình vẫn muôn chơi cái này, nhưng đang tìm proxy Đan mạch với info Đan Mạch mà chẳng thấy

chưa dc cái nào,vậy là bị ban chắc rùi hả bạn
vậy mà gửi mail cứ kêu kiếm 5 ref mới đau chứ :(

chưa dc cái nào,vậy là bị ban chắc rùi hả bạn
vậy mà gửi mail cứ kêu kiếm 5 ref mới đau chứ :(
Mình không dám chắc đâu. Nhưng mình bị như thế, biết đâu chỉ có mình mình. Tại cũng lâu rồi, bây h nó mở rộng cho tất cả các nước thì sao. Với cả trước mình để pay theo tuần. Lại chơi lại xem có Bị ban không.:binhsua25:

thớt ơi sao ko thấy nó cho coi video bác chụp lại cái lúc nó báo có video cho em xem đi hay là vô tool xem
chứ nãy giờ em ko thấy cái video nào hết

thớt ơi sao ko thấy nó cho coi video bác chụp lại cái lúc nó báo có video cho em xem đi hay là vô tool xem
chứ nãy giờ em ko thấy cái video nào hết

lúc nó có ads là nó để play video
còn mình đã xem hết nó để all ads watch

MÌnh mới dùng, một hồi mới có video mà không xem được, bị lỗi technical hoài là sao???:binhsua58:

giống với bác này. nó cứ báo là có video xem mà khi click vào thì bị lỗi. có bác nào fix hộ cái. ntscoi

thoát ra và mở lại sẽ xem được video, nhưng xem bao nhiêu lần là đủ, nó cứ hiện ra 1 video hoài. làm sao để thôi xem nó, và nhận video khác????

thoát ra và mở lại sẽ xem được video, nhưng xem bao nhiêu lần là đủ, nó cứ hiện ra 1 video hoài. làm sao để thôi xem nó, và nhận video khác????

à khi xem xong video nó hiện ra bảng bạn bấm next video xem tiếp tới cái cuối thì bấm end video là xong

- - - Updated - - -

MÌnh mới dùng, một hồi mới có video mà không xem được, bị lỗi technical hoài là sao???:binhsua58:

bạn xem dc chưa.........

Hi H,

This is to inform you that your Account is blocked by Administrator due to following reason:
Danish users only, sorry. Your account is closed.
In case of further queries please contact Eovendo through the website.
Best regards
Eovendo
This is an auto-generated email and cannot be replied.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week