Request Mọi người cho em hỏi về Ad Bank acount vào tk Paypal ( em bị hồi lại tiền :( )

Reactions
0
MR
0.000
Hoom nay cay qúa các bác ạ :( rút tiền 2 tuần nó k gửi về r nó gửi cho mình cái thông báo này

Hello quan chu minh,

We are sorry. We could not complete your request to withdraw funds from your PayPal account to your bank account. We returned the money to your PayPal account. Please note that we charge a fee for returns.

Withdrawal Date: Jul 6, 2013 06:31:21 PDT
Withdrawal Amount: .... VND
Return Fee: -70,000 VND

Typically, this happens for one of the following reasons:

* The bank account number does not exist or is otherwise invalid
* The bank branch listed in your PayPal account does not exist
* The bank does not accept electronic withdrawals
* Other reasons not specified by the bank

Before attempting another withdrawal to your bank account, please check that you have the correct information from your bank, and update it in your PayPal profile if necessary.

Thanks,

PayPal

coi như là thọt mất 70k ...

Tên tk bank em là Chu Minh Quan nên em đặt pp là quan minh chu ( liệ có được không ạ :( )

Và nếu em add bank khác ( k fải Bank mình đã đăng kí kích hoạt paypal thì có được không ạ :( )

Last edited by a moderator:
Bạn coi lại 3 lí do nó ghi ở trên. Số tài khoản không đúng, ngân hàng không tồn tại, ngân hàng không được paypal chấp nhận để withdrawals

có lẽ bạn add sài 1 bước gì đó chăng ?

cậu đặt sai tên trong pp rồi kìa đúng phải là : First name: MINH QUAN Last name: CHU mới đúng , cậu vào add bank thấy hiện đúng với họ tên trong bank thì tiền mới về được :)

cậu đặt sai tên trong pp rồi kìa đúng phải là : First name: MINH QUAN Last name: CHU mới đúng , cậu vào add bank thấy hiện đúng với họ tên trong bank thì tiền mới về được :)

Dung ma` ban :(

- - - Updated - - -

Bạn coi lại 3 lí do nó ghi ở trên. Số tài khoản không đúng, ngân hàng không tồn tại, ngân hàng không được paypal chấp nhận để withdrawals

Hix bank mình nhập là TechomBank stk thì mình nhập đến 2 lần r :( ( đây cũng là stk mình kích hoạt pp )

Hoom nay cay qúa các bác ạ :( rút tiền 2 tuần nó k gửi về r nó gửi cho mình cái thông báo này

Hello quan chu minh,

We are sorry. We could not complete your request to withdraw funds from your PayPal account to your bank account. We returned the money to your PayPal account. Please note that we charge a fee for returns.

Before attempting another withdrawal to your bank account, please check that you have the correct information from your bank, and update it in your PayPal profile if necessary.

Thanks,

PayPal

Tên tk bank em là Chu Minh Quan nên em đặt pp là quan minh chu ( liệ có được không ạ :( )

Và nếu em add bank khác ( k fải Bank mình đã đăng kí kích hoạt paypal thì có được không ạ :( )

Còn thọt tỉ giá qui đổi nữa...nói chung là $10 thì sell cho exchange cho nhanh, tầm 300 400 thì hãy withdraw cho đỡ thiệt.

Hello quan chu minh,

Thanks,

PayPal

chính xác ra mà nói cậu chỉ sai tên thằng vn mình nó soi sét thôi chứ kể cả lệch tên cũng chẳng sao
còn 1 điều nữa nếu sai tên thì cậu có thể sửa lại mà
mà rút thì kiểm tra kỹ là oke

Bạn kiểm tra tất cả các bước đã đúng rồi nhưng vẫn ko rút đc
- Cũng có khả năng còn nguyên nhân nữa mà nó sẽ ko nói ra là thấy bạn rút về nhiều quá
nó nghi ngờ nên nó lấy lý do vớ vẩn . Bạn có thể email hay call hỏi nó xem.
Cẩn thận ăn limit nhé ,nếu ko rút đc quang đây tớ rút cho .
==============
Chuyên thu mua Paypal limit 180 ngày
nick :po_co_cha
sdt : 0926.986.986

Chủ thớt thế nào rùi. Mình cũng xài Techcombank, đang rút về paypal đây, mọi người cho mình hỏi là format sai tên thì có sao ko? Như viết hoa với không viết hoa ấy

Sao phí 70k nhỉ, tk của mình chưa verify vẫn withdraw về donga bank đc, phí có 60k thôi ạ, giới hạn tổng số hình như là 3000$ cho acc chưa veri thì phải

- - - Updated - - -

withdraw khoảng 1 tuần là có tiền

hoom nay cay qúa các bác ạ :( rút tiền 2 tuần nó k gửi về r nó gửi cho mình cái thông báo này

hello quan chu minh,

we are sorry. We could not complete your request to withdraw funds from your paypal account to your bank account. We returned the money to your paypal account. Please note that we charge a fee for returns.

withdrawal date: Jul 6, 2013 06:31:21 pdt
withdrawal amount: .... Vnd
return fee: -70,000 vnd

typically, this happens for one of the following reasons:

* the bank account number does not exist or is otherwise invalid
* the bank branch listed in your paypal account does not exist
* the bank does not accept electronic withdrawals
* other reasons not specified by the bank

before attempting another withdrawal to your bank account, please check that you have the correct information from your bank, and update it in your paypal profile if necessary.

thanks,

paypal

Tên tk bank em là chu minh quan nên em đặt pp là quan minh chu ( liệ có được không ạ :( )

và nếu em add bank khác ( k fải bank mình đã đăng kí kích hoạt paypal thì có được không ạ :( )

cái này điều chỉnh lại thông tin thôi có gì nếu ko làm dc pm mình nha
tớ sẽ trợ giúp tư vấn free

Tên tk bank em là Chu Minh Quan nên em đặt pp là quan minh chu ( liệ có được không ạ )

có thể đặt là Quan Minh Chu hoặc Quan Chu Minh đều đc, với tên thứ 2 thì bạn để midden name trống

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week