Warning Mọi người hãy cảnh giác với mail Paypal: [email protected]

Status
Not open for further replies.
mình cũng không có ý định gì, còn chẳng có hơi mà đi bảo mình add mail cậu này vào site để tạo 1 cái gì đó vớ vẩn. Mình có biết mail của bạn ấy đâu,

Thật sự mình không hiểu chuyện này là ntn. cái mail [email protected] đúng là của mình nhưng đã bị mất pass và mail. vì ko có $ với lại acc unver mới lập nên ko quan tâm. Giờ ra thế này, ko hiểu nữa. Dù sao cũng thành thật xin lỗi bạn @adam27944 . Quả thật là mình không biết acc của bạn, cũng không add mail vào để rút. Tùy mod phân xử vậy. Mình không biết giải thích thế nào.
060708 và nhocconmmo là 2 người ạg. 2 ae tớ cùng tham gia nhưng chủ yếu là hóng tin thôi.

em VÍ DỤ thôi nhá. Nếu chủ thớt hay bất cứ ai muốn troll ai chỉ cần nhập mail paypal của người đó vào rồi request tiền sau đó lại cancel rồi lên forum report và người kia lại phải vào đối chứng, có nguy cơ bị ban nick. khổ nhỉ :p

em VÍ DỤ thôi nhá. Nếu chủ thớt hay bất cứ ai muốn troll ai chỉ cần nhập mail paypal của người đó vào rồi request tiền sau đó lại cancel rồi lên forum report và người kia lại phải vào đối chứng, có nguy cơ bị ban nick. khổ nhỉ :p
mình ko có ý tố cáo bạn ấy, chỉpub lên đây thôi, chứ ai rãnh hơilafm cái chuyện như bạn nói

mình ko có ý tố cáo bạn ấy, chỉpub lên đây thôi, chứ ai rãnh hơilafm cái chuyện như bạn nói
ai biết bác, lòng người khó đoán :)

cậu cứ đùa
e nói thật, đương nhiên là không nói bác rồi. Nhưng để chơi khó ai đó bằng cách này dễ mà

Đây là mail của e tớ. Nó giải thích rùi nhưng cũng khó nạ. Mong mọi ng thông cảm. May mà cậu kia cancel đc rùi. Mọi ng cần thông tin j ae tớ sẽ c.cấp. cảm ơn mọi ng.

các bác cho em hỏi tý.mọi khi em vào paypal không bắt xác minh mã captcha nhưng mà hôm nay em vào nó bắt điền mã captcha liệu em có bị gì hay đang bị ai đó muốn ăn cắp thông tin không ạ.em thấy sợ quá:(:mad:

Muốn làm như thế thì phải biết mail PP người muốn vu khống. Còn topic này theo mình thấy cả 2 hình như không quen biết nhau. Rãnh đâu mà họ đi troll người lạ.
Bác @060708@nhocconmmo nghĩ lại xem mail ấy có sell ai chưa hay có hiềm khích với ai không, ai đã từng biết mail PP ấy là của bác?

Muốn làm như thế thì phải biết mail PP người muốn vu khống. Còn topic này theo mình thấy cả 2 hình như không quen biết nhau. Rãnh đâu mà họ đi troll người lạ.
Bác @060708@nhocconmmo nghĩ lại xem mail ấy có sell ai chưa hay có hiềm khích với ai không, ai đã từng biết mail PP ấy là của bác?
có nói bác thớt đâu mà, sao lười đọc thế nhỉ. :D e nói là nếu giờ muốn troll ai chứ có nói chủ thớt đang troll 2 bác này đâu mà quen vs ko quen. mà có quen bác cũng còn lâu mới biết :eek:

chủ thớt chắc cũng ko thừa thời gian mà đi quy chụp cho người khác với bằng chứng 2$ nếu đã có ý quy chụp cho ai thì phải làm cái nhiêu $ một tý nó mới thuyết phục :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week