Mọi người hãy ứng xử có văn hóa...

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
vì ko thể tránh khỏi nên đề nghị lập 1 trại giam nhà tù trong mmo4vn :)) Bất kì 1 việc làm sai trái nào còn buông lời nhăng mạ xúc phạm danh dự người khác sẽ bị tống vào hết nơi đây, vĩnh viễn ko dc nhìn thấy mặt trời. Hình phạt nghiêm khắc mới ko còn ngôn từ bẩn như vkl , dcmm ... xuất hiện trong 4r .

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
vì ko thể tránh khỏi nên đề nghị lập 1 trại giam nhà tù trong mmo4vn :)) Bất kì 1 việc làm sai trái nào còn buông lời nhăng mạ xúc phạm danh dự người khác sẽ bị tống vào hết nơi đây, vĩnh viễn ko dc nhìn thấy mặt trời. Hình phạt nghiêm khắc mới ko còn ngôn từ bẩn như vkl , dcmm ... xuất hiện trong 4r .
Rules đây, chuyện đó thì có rồi, cứ từ từ sẽ update thêm :)
http://mmo4me.com/showthread.php?24632-Noi-quy-BOX-Captcha

daithang

Banned
Reactions
76
MR
0.000
có khói thì mới có lửa , đâu ai điên tự nhiên khùng khùng chữi bậy bạ. nói chung diễn dàn giống như 1 xã hội thu nhỏ, có người này người kia. và người ta có wuyen tự do ngôn luận, miễn sao lới nói cũng mình là đúng và ko xúc phạm ai hết là OK.

mình tham gia rất nhìu diễn dàn, thấy mọi người rất thoải mái trong việc viết và post bài, ai có thắc mắc nhu cầu thì viết ra để mọi người cùng giúp đỡ, còn khi mình tham gia cái box captcha này thì tối ngày xoay quang 1 topic "update tình hình pri"
ngoài ra mọi người muốn post gì, hay có thắc mắc vấn đề gì, post bài là bị xóa ngay.
Chán

Last edited by a moderator:

duclamtk39

Banned
Reactions
408
MR
0.000
nói thẳng ra là còn nhiều cái khó,
nếu làm được như thế thì tốt quá, cộng động quá đông, nhiều lứa tuổi, nó là ảo thôi bạn ạ
ban quản trị cũng đã làm hết sức rồi.

Rules đây, chuyện đó thì có rồi, cứ từ từ sẽ update thêm :)
http://mmo4me.com/showthread.php?24632-Noi-quy-BOX-Captcha

update thêm cái ban vĩnh viễn ip đi bác ạ nếu ip nào tuôn ra những từ ngữ là bộ phận kín trên cơ thể con người.. Chắc bác biết em đang "bóng gió" từ nào rùi hen vì em ko muốn ghi ra nữa. Liên tưởng những từ ấy đã thấy lạnh óc rồi. Em mà thấy tên nào xổ nho những chữ đó chả bao h em dám tiếp cận lần 2

update thêm cái ban vĩnh viễn ip đi bác ạ nếu ip nào tuôn ra những từ ngữ là bộ phận kín trên cơ thể con người.. Chắc bác biết em đang "bóng gió" từ nào rùi hen vì em ko muốn ghi ra nữa. Liên tưởng những từ ấy đã thấy lạnh óc rồi. Em mà thấy tên nào xổ nho những chữ đó chả bao h em dám tiếp cận lần 2
Hiểu ý rùi, chuyện đó là "cẩu đầu trảm " liền, ko cần update vào rules đâu :P

hisoping

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Sao trong nội quy ko có cái banned ip nhỉ. Banned hết cho bọn scam với bọn phản động hết đất sống. Chứ cứ banned thì nó lại clone lại cũng như không thui.:superman

Sao trong nội quy ko có cái banned ip nhỉ. Banned hết cho bọn scam với bọn phản động hết đất sống. Chứ cứ banned thì nó lại clone lại cũng như không thui.:superman
Ban IP phải đệ trình lên Hoàng Thượng ( éc min đó) chứ ko phải mún ban là ban :P

cái này tùy vào admin có cho mod quyền hạn ban ip hay ko. Ko cho mod potay :binhsua52: Khổ, mod Mirinda còn túc trực tuần tra trên web, ecmin ít khi nào thấy mặt ban đêm mới thấy ổng onl

kyoshihp92

Senior
Reactions
76
MR
0.001
Đại diện những người có văn hóa đề nghị các cháu vô văn hóa (1 lũ trẩu tre rất đông và nguy hiểm)không được chém gió ,có hành vi 18+ trên forum nghe rõ chưa...:binhsua08:

Last edited by a moderator:

javhome

Senior
Reactions
95
MR
0.000
Follow me on Facebook
Đại diện những người có văn hóa đề nghị các cháu vô văn hóa (1 lũ trẩu tre rất đông và nguy hiểm)không được chém gió ,có hành vi 18+ trên forum nghe rõ chưa...đệch mợ nó:binhsua08:

cậu vừa nói ra từ gì đấy ?

NoComments

Banned
Reactions
77
MR
0.000
Mình ủng hộ , ................

quangvinhhr

Senior
Reactions
67
MR
0.000
mong mọi người đều có ý thức như chủ thớt, tuy nhiên k phải đầu đường xó chợ thì xấu, có người có học vấn cao nó ứng xử thiếu văn hóa lắm

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
mong mọi người đều có ý thức như chủ thớt, tuy nhiên k phải đầu đường xó chợ thì xấu, có người có học vấn cao nó ứng xử thiếu văn hóa lắm

Đúng rồi... giống như trong xã hội vậy... cho dù ai có xuất thân như thế nào nhưng biết cư xử tôn trọng người khác và cư xử có văn hóa thì vẫn được mọi người tôn trọng mà.

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đại diện những người có văn hóa đề nghị các cháu vô văn hóa (1 lũ trẩu tre rất đông và nguy hiểm)không được chém gió ,có hành vi 18+ trên forum nghe rõ chưa...:binhsua08:

:binhsua146: có 1 vị sư huynh từ trên núi võ đang mới xuống nè ae

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình post ở đây không biết có bị banned hay không (Nhưng bị banned mình cũng chấp nhận) vì bức xúc quá rồi... :binhsua159:

Mình thấy gần đây rất nhiều bài viết và ứng xử của các thành viên thiếu văn hóa (Nói thẳng ra là như mấy đứa đầu đường xó chợ vậy). Mọi người nên nhớ đây là diễn đàn chung cho tất cả mọi người cùng tham gia kiếm tiền bằng MMO có thể trao đổi... giúp đỡ lẫn nhau... vì vậy đây giống như là 1 cộng đồng... 1 xã hội thu nhỏ trong 1 lĩnh vực vậy.

Mà đã là 1 cộng đồng thì dù nhỏ đến đâu cũng có những qui tắc... qui định chung (Trong gia đình có qui tắc riêng, ở nhà trường có qui định riêng, rồi ở ngoài xã hội là qui tắc ứng xử cao nhất đó là PHÁP LUẬT... thậm chí trong 1 nhóm bạn chơi với nhau cũng là những người tuân thủ những qui tắc chung thì mới chơi với nhau được phải không nè)

Mình nghĩ ai tham gia vào diễn đàn này đi đâu thì vẫn muốn được mọi người tôn trọng, đừng để khi nói đến mình là thành viên của MMO4ME thì bị người ta chê cười.

Và bạn muốn kiếm được nhiều tiền hơn thì hãy đóng góp cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh chứ không phải đây là nơi vào đây để cư xử thiếu văn hóa.

Mình nghĩ khi lập ra diễn đàn này anh SHIN cũng muốn diễn đàn sẽ đạt được thành công như vậy.

Vì vậy mình mong và hi vọng mọi người hãy: CƯ XỬ CÓ VĂN HÓA - CÙNG CHUNG TAY XÂY DỰNG CỘNG ĐỒNG MMO4VN LỚN MẠNH.

Mình mong các Mod và Admin hãy hành động thật quyết liệt vào. Banned thật mạnh tay vào. Mình ủng hộ 2 tay cho dù đọc xong bài này MOD hay anh SHIN có banned mình cũnng đồng ý. :binhsua168:
Thành quả của cậu thể hiện qua list thanked!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week