Mọi người thik ôtô bớt hót theo dạng nào

Mọi người thik ôtô theo dạng nào?

• Total voters
    114
Status
Not open for further replies.
nên theo dạng 1 thui cũng đc, bỏ công tí cũng chả sao :)

Nếu chỉ có vậy thì muôn đời không pass được :)
ai nói cách này không pass được captcha buxhost, captcha buxhost chỉ có 500 cái, 500 string thì lấy gì nhiều mà không pass được. Bác namit cũng đã từng xem qua cách tương tự, hoàn toàn có thể vượt captcha bằng cách này

thôi nếu ko làm đc thì thủ công vậy bợn :D

Mọi người đang thảo luận thôi mà, còn bản release đầu tiên chắc chắc giống cái clip demo kia rồi :)

ai nói cách này không pass được captcha buxhost, captcha buxhost chỉ có 500 cái, 500 string thì lấy gì nhiều mà không pass được. Bác namit cũng đã từng xem qua cách tương tự, hoàn toàn có thể vượt captcha bằng cách này

uhm, đang cố gắng biểu diễn cái string đó thế nào để khi đọc lên ko mắc lỗi đây :(

Ở đâu ra con số 500 vậy ? hay là get về lưu trữ để so sánh nhiều quá nên nghĩ là 500.
Cách tuơng tự j đấy có thể được nhưng cái bh này có thể khác xa đấy bạn. File image có 1 định dạng riêng, không phải ký tự A lưu thành ảnh A là trong cái ảnh đó có chứa A đâu +_+ , không phải cứ đem nội dung của nó so sánh bằng là được đâu.

@ thử lấy 1 cái image hình bất kỳ, connect lại với chính cái hình đó, có thể cậu sẽ nhận ra điều khác biệt. đều là A nhưng được hiển thị hoàn toàn khác nhau: ký tự A nghiêng ngã, có nhiễu random.

Nếu captcha vượt được chỉ bằng cách đơn giản so sánh string như cậu thì chẳng ai gọi là captcha cả :|

Cách khả thi nhất là : lọc nhiễu -> ocr = ?

Ở đâu ra con số 500 vậy ? hay là get về lưu trữ để so sánh nhiều quá nên nghĩ là 500.
Cách tuơng tự j đấy có thể được nhưng cái bh này có thể khác xa đấy bạn. File image có 1 định dạng riêng, không phải ký tự A lưu thành ảnh A là trong cái ảnh đó có chứa A đâu +_+ , không phải cứ đem nội dung của nó so sánh bằng là được đâu.

@ thử lấy 1 cái image hình bất kỳ, connect lại với chính cái hình đó, có thể cậu sẽ nhận ra điều khác biệt. đều là A nhưng được hiển thị hoàn toàn khác nhau: ký tự A nghiêng ngã, có nhiễu random.

Nếu captcha vượt được chỉ bằng cách đơn giản so sánh string như cậu thì chẳng ai gọi là captcha cả :|

Cách khả thi nhất là : lọc nhiễu -> ocr = ?
ý mình nói captcha là captcha số sau khi load xong 1 trang,cái số thì chỉ có 500 hình thôi, mỗi số chỉ có 5 hình,load đi load lạii giống nhau cả, bác cứ thử đi. Còn captcha lúc login và lúc register khác nhau là đúng rồi, cái đó ko tính vì ô tô chỉ cần vượt captcha lúc đã load xong trang, lúc login thì phải nhập tay thôi. Đúng là nhiều loại captcha cần lọc nhiễu như captcha của thằng incrasebux trước đây hoặc của thằng omgbet.com hiện nay, lọc nhiễu rồi thì tính ra được, còn bớt hót mình thấy không cần. Captcha theo kiểu lọc nhiễu mình đã làm thủ 1 số trang, bác search bài trong forum nick unreal1 sẽ thấy 1 số tool lúc trước mình làm theo cách này. Cách so sánh string nếu biết áp dụng và biến đổi có thể vượt qua captcha 1 số strang aurora,buxify,buxp,topsurfer.com..

Last edited by a moderator:
Mình thấy lý thuyết bác easy là vững nhất. khi get 1 tấm ảnh từ internet convert ra thành string (thật ra là convert ra thành bit mỗi pixcel ) rồi sau đó get lại tấm ảnh đó, convert lại theo 1 phuơng thức giống nhau thì sẽ dãy bit sẽ khác nhau chứ không match nhau hoàn toàn. vã lại captcha của buxhost bị méo (méo ngẫu nhiên) và bị nhiễu ( nhiễu cũng ngẫu nhiên ) nên việc convert bị coi là vô vọng.
Các captcha dễ như của buxp với buxify thì match rất dễ, cắt ra, match từng pixcel với ảnh chuẩn thì sẽ lấy được captcha. mà với buxp hay buxify khỏi cần nhọc công vượt captcha vì pass login nó dễ ẹc. Set cookie là nó nhận ngay :D .
Hy vọng được chỉ dạy.

Cái thời mình decaptcha bớt hot cách đây 3,4 tháng,ko biết bây giờ có thay đổi ko vì đã bỏ nó lâu, mà hình như nó cũng chưa thay đổi.captcha bớt hót sau khi load quảng cáo có méo mó và nhiễu nhưng không phải ngãu nhiên mà chỉ có 5 hình thôi, bạn cứ load về save lại và so sánh thử đi,nó nhiễu cũng chủ 5 hình đó mà thôi, giống đến từng pixel. Đúng là captcha buxp với buxify đễ nhất, mình cũng bắt đầu từ trang đó ra, nhưng lấy ví dụ captcha login của mấy site aurora đi, cái đó cũng có nhiễu nhưng vẫn tính ra được mà không cần lọc nhiễu.Còn captcha khi bạn chơi lotery của trang omgbet.com thì mới cần lọc nhiễu, mấy hôm trước mình vẫn treo ô tô thằng ngày kiếm cũng được 0.3LR . Nếu bạn thích thì tạo 1 acc trang omgbet đi mình treo ô tô jum cho vài bữa.

Cái thời mình decaptcha bớt hot cách đây 3,4 tháng,ko biết bây giờ có thay đổi ko vì đã bỏ nó lâu, mà hình như nó cũng chưa thay đổi.captcha bớt hót sau khi load quảng cáo có méo mó và nhiễu nhưng không phải ngãu nhiên mà chỉ có 5 hình thôi, bạn cứ load về save lại và so sánh thử đi,nó nhiễu cũng chủ 5 hình đó mà thôi, giống đến từng pixel. Đúng là captcha buxp với buxify đễ nhất, mình cũng bắt đầu từ trang đó ra, nhưng lấy ví dụ captcha login của mấy site aurora đi, cái đó cũng có nhiễu nhưng vẫn tính ra được mà không cần lọc nhiễu.Còn captcha khi bạn chơi lotery của trang omgbet.com thì mới cần lọc nhiễu, mấy hôm trước mình vẫn treo ô tô thằng ngày kiếm cũng được 0.3LR . Nếu bạn thích thì tạo 1 acc trang omgbet đi mình treo ô tô jum cho vài bữa.

captcha buxhost trước nay vẫn dùng hàm sinh ra tại thời điểm request, số dạng của nó đúng là hữu hạn, nhưng là vô cùng lớn, > 2^500, bạn này nhầm lẫn rồi. Mấy bạn đã ai làm cái nhận dạng chưa, ko thì mấy hôm nữa tớ code, sử dụng sẵn ocr engine của 1 soft.

captcha buxhost trước nay vẫn dùng hàm sinh ra tại thời điểm request, số dạng của nó đúng là hữu hạn, nhưng là vô cùng lớn, > 2^500, bạn này nhầm lẫn rồi. Mấy bạn đã ai làm cái nhận dạng chưa, ko thì mấy hôm nữa tớ code, sử dụng sẵn ocr engine của 1 soft.
Bạn nói sai rồi, lúc trước mình đã từng làm ô tô bớt hót nhận dạng đủ captcha chỉ co 500 cái thui bạn ah, chỉ vì lúc đó ô tô của mình chưa biết cách rút ngắn thời gian load ads xuống nên ít share ra ngoài vài người rè vì lúc đó mọi người vẫn dùng ô tô bớt hót của mmo84 , sau này bác namit mới chỉ cách dùng javascript bỏ qua thời gian load ads nhưng lúc đó mình bỏ chơi bớt hót rồi nên không phát triển thêm. Nếu bạn nói cái số vô cùng lớn >2^500 thì dám cá với mình ko. Bạn load thử 1 link ad, copy link captcha rồi refresh nó lại xem 1 số nó có hơn 5 hình ko, bạn chỉ cần post 6 hình khác nhau cùng 1 số coi như bạn thắng.
Tuy nhiên bạn code theo cách sử dụng ocr engine thì cứ code giúp bác namit, mình vào đi chỉ hóng hớt xem có những cách nào vượt captcha thôi :)

Last edited by a moderator:
Bạn nói sai rồi, lúc trước mình đã từng làm ô tô bớt hót nhận dạng đủ captcha chỉ co 500 cái thui bạn ah, chỉ vì lúc đó ô tô của mình chưa biết cách rút ngắn thời gian load ads xuống nên ít share ra ngoài vài người rè vì lúc đó mọi người vẫn dùng ô tô bớt hót của mmo84 , sau này bác namit mới chỉ cách dùng javascript bỏ qua thời gian load ads nhưng lúc đó mình bỏ chơi bớt hót rồi nên không phát triển thêm. Nếu bạn nói cái số vô cùng lớn >2^500 thì dám cá với mình ko. Bạn load thử 1 link ad, copy link captcha rồi refresh nó lại xem 1 số nó có hơn 5 hình ko, bạn chỉ cần post 6 hình khác nhau cùng 1 số coi như bạn thắng.

cái captcha số thì dùng cách đấy ổn đấy

Đúng là chỉ có 500 cái hình thật. Thanks rongbay nha. Mình đã giải được captcha của buxhost. =))

các bác thật là khủng long, vượt dc cả captcha cơ à, bái phục bái phục

Thật vậy ah :D
Toàn là khủng long :))

Không phải 500 cái, 500 cái 2 số + 50 cái 1 số (captcha cộng 2 số). :D, while cả buổi chiều không tìm được cái thứ 6. :D. Đã rất dễ dàng pass được khi có thư viện ảnh chuẩn . tôi đã gửi all cho namit làm tool, bác easy có lấy thì PM, hông đưa mail send cho :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week