Spotlight Mọi người vào cho mình ý kiến xem master_jounouchi_2012 gd thế này có phải là Scam không mình còn Re

Status
Not open for further replies.
Có bao nhiêu tiền đâu mà buồn, cái này là chơi xấu thôi, cho em ấy ra đảo 1 2 tuần cho chừa cái tội

cho ra vv luôn cho chi 1 2 tuần , thằng này bẩn bựa bẩm sinh rồi cho nó đi luôn cho sạch

mà acc vip 72 sao có 20k vậy thread rẻ thế mà thằng bẩn bựa kia còn keo

SCAM là cho ra đảo vĩnh viễn chứ 1-2 tuần gì. 1k scam cũng cho ra đảo vĩnh viễn rồi

SCAM là cho ra đảo vĩnh viễn chứ 1-2 tuần gì. 1k scam cũng cho ra đảo vĩnh viễn rồi

kiểu thằng này là nó chơi dạng bẩn bựa thôi, loại keo kiệt bẩm sinh mà , nếu reporf thì nó vào nói trả tiền là xong ko thì im thôi .

kiểu thằng này là nó chơi dạng bẩn bựa thôi, loại keo kiệt bẩm sinh mà , nếu reporf thì nó vào nói trả tiền là xong ko thì im thôi .

Quan trọng cho mọi người nhìn rõ con người thôi. Làm admin off, tuyển mem mà 20k cũng keo kiệt.

nếu topic này được move sang box report scam mà trial mod trảm thằng kia thì trial mod cũng đi theo thằng bị trảm ;))

Đúng luật, đúng rule, sau 24h không trả lời thì cho ra đảo vĩnh viễn. Không việc gì mà phải sợ trảm hay không trảm

Đúng luật, đúng rule, sau 24h không trả lời thì cho ra đảo vĩnh viễn. Không việc gì mà phải sợ trảm hay không trảm
thì trial mod cứ thử move bài này sang box report scam đi rồi trảm thằng jounichi gì đó xem có đúng rule ko ;))

Mod nào box này move dùm qua box scam dùm mình nhé!

Góp tý gạch đá về vụ mình bị banner 1 tuần vì nói tục chủi nhau với thằng mát đầu jâu nâu chim . Điều đáng nói là mình bị banned 1 tuần còn nó thì không bị sao !!!
Sau đó có nói chuyện với Mod LeTam ym : khongthich_congaikhoc và Mod bảo sẽ banned thằng jâu nâu chim forever . Nhưng đến nãy vẫn thấy nó sống nhăn răng ....
Xin hỏi mod LeTam hứa lèo hay là bạn bè với nó lên ko banned nó???
Tinh thần trách nhiệm làm việc như vậy sao ! nghỉ làm Mod đi !

Last edited by a moderator:
Cái thằng này thì tạch nó ra, đã thỏa thuận khi đầu rồi mà còn vậy thì pó tay, thằng này hình như trước cũng bị lùm xùm mấy vụ rồi mà!

mình nhắc trial mod rồi đó nhá,cái này là scam chính gốc ko cần để waiting for answer nhưng trảm nó rồi trial mod sẽ biết
mày bị dở hơi à. ý mày là gì mày cứ nói thằng toẹt ra, sao phải xoắn thế, bố tướng trong này à mà nhắc nhở ai.

mình nhắc trial mod rồi đó nhá,cái này là scam chính gốc ko cần để waiting for answer nhưng trảm nó rồi trial mod sẽ biết

thằng ông nội nào thế, xl chứ nếu qua bên box scam Tmod có quyền phán nhưng Tmod làm gì có quyền trảm mà trám hả ông nội :binhsua47:

Vâng anh ấy đang hăm dọa MOD của chúng ta, anh ấy rất là dũng cảm, thế để letam, hanhyes vào xử lý để anh ấy hăm dọa 2 MOD đó, không Trial MOD lại bị anh ấy hăm dọa mất :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week