Mọi người vào thảo luận nha

Reactions
77
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Đam mê công nghệ (+game ) em bỏ học năm 11 ( hsg nha ) giờ kiếm yt cũng kha khá 1 kênh yt kiếm có thể đươcj 300-600/ngày giờ ba mẹ muốn bắt đi học lại, mà đi học lại bắt vô nội trú ===> khỏi kiếm mmo tiếp.không biết nên tiếp tục mmo hay đi học lại đây.
quyết đinh năm sau t2 -t7 quốc sách còn cn kiếm tiền hé hé.

Last edited:
Đam mê công nghệ (+game ) em bỏ học năm 11 ( hsg nha ) giờ kiếm yt cũng kha khá 1 kênh yt kiếm có thể đươcj 300-600/ngày giờ ba mẹ muốn bắt đi học lại, mà đi học lại bắt vô nội trú ===> khỏi kiếm mmo tiếp.không biết nên tiếp tục mmo hay đi học lại đây.
tính theo $ hay theo k vnd vậy.
Nên trọ ngoài, vừa học vừa mmo.

Sao giống tui quá trời tui còn học 2 năm kô qua lớp 10 ý, năm đầu vào chuyên toán hẳn hoi ;)
cơ mà thu nhập mmo thì tui...:( 300k/ngày thì kô bao giờ tui bỏ mmo :rolleyes:

k vnd bạn

Sao giống tui quá trời tui còn học 2 năm kô qua lớp 10 ý, năm đầu vào chuyên toán hẳn hoi ;)
cơ mà thu nhập mmo thì tui...:( 300k/ngày thì kô bao giờ tui bỏ mmo :rolleyes:
:)

Mua dcom mua laptop vào nội trú mà chơi :))
hsg mầ bỏ học thì cũng thừa, vô học lại bảo đảm học sinh TB trở xuống vì đầu óc lúc nào cũng nghĩ tới yt :3
Cơ mà tốt nhất là đi học thớt ơi!
Mình năm 4 đại học rùi nè, quên hết mẹ kiến thức rồi như vẫn thích đi học hơn là kiếm tiền !
xã hội boom chen mệt mỏi đi học vẫn khỏe nhất

tưởng 300 - 600$ / ngày chứ :D bằng cấp 3 còn chưa xong thì đi học tiếp đi em. Bèo nhất cũng phải có bằng cấp 3. Xong muốn làm gì làm tùy theo khả năng và sở thích của mình nha

bỏ mmo,đi học lại đi bạn,chọn 1 cái thôi,đừng chọn 2 cái,còn cha còn mẹ còn bắt mình học,đó là điều may mắn :)
ps:học sinh giỏi chẳng có nghĩa lý gì nếu bạn bỏ học =]],nên ko cân ghi học sinh giỏi đâu hahaha
giờ chẳng còn tâm trí học hành

tưởng 300$ đến 600$ có thể nghỉ :D

Mua dcom mua laptop vào nội trú mà chơi :))
hsg mầ bỏ học thì cũng thừa, vô học lại bảo đảm học sinh TB trở xuống vì đầu óc lúc nào cũng nghĩ tới yt :3
Cơ mà tốt nhất là đi học thớt ơi!
Mình năm 4 đại học rùi nè, quên hết mẹ kiến thức rồi như vẫn thích đi học hơn là kiếm tiền !
xã hội boom chen mệt mỏi đi học vẫn khỏe nhất
right trong đầu rỗng tuếch trước học nội trú ở nguyễn khuyến á@@

:D mình học fpt xong h làm mmo , haha

bạn cần giúp tham khảo thì mình góp ý thôi,còn nếu bạn ko có tâm trí học hành thì sao lại có topic phân vân này :l,nếu cảm thấy ko muốn học thì cứ kiếm tiền tiếp :) chào bạn
:( mà vấn đề người iu vẫn muốn em đi học lại mới nói @@

right trong đầu rỗng tuếch trước học nội trú ở nguyễn khuyến á@@
nghe bảo nguyẽn khuyến toàn còn nhà giàu, ăn chơi, quậy phá cho vô đây cả :))
Giờ thì thấy ra tiền thì sướng thật chả muốn đi học, sau này đói thì nghĩ lại
Mình đã từng kiếm dc 50tr trong vòng 2 ngày rồi, phê tới tận nóc chả muốn đi học. Rồi sau hết làm dc, hết tiền => ếu muốn ra trường để đi làm :)) thích học mãi mà ko ai nói mình sao chưa ra trg :))

:( mà vấn đề người iu vẫn muốn em đi học lại mới nói @@
người yêu bạn muốn cùng bạn đi suốt chặng đường dài nên mới khuyên vậy,ko thì sẽ ko khuyên làm gì :),suy nghĩ kỹ di ^^,mình đi làm bt đây,cả núi mà bị stress quá vô đây %*%# ^^

người yêu bạn muốn cùng bạn đi suốt chặng đường dài nên mới khuyên vậy,ko thì sẽ ko khuyên làm gì :),suy nghĩ kỹ di ^^,mình đi làm bt đây,cả núi mà bị stress quá vô đây %*%# ^^
ừm vô nội trú chỉ t7 cn 1 ngày chác lập acc gấp 7 lần để bù váo số lỗ của các nagyf còn lại quá
nghe bảo nguyẽn khuyến toàn còn nhà giàu, ăn chơi, quậy phá cho vô đây cả :))
Giờ thì thấy ra tiền thì sướng thật chả muốn đi học, sau này đói thì nghĩ lại
Mình đã từng kiếm dc 50tr trong vòng 2 ngày rồi, phê tới tận nóc chả muốn đi học. Rồi sau hết làm dc, hết tiền => ếu muốn ra trường để đi làm :)) thích học mãi mà ko ai nói mình sao chưa ra trg :))
tùy à bạn mình học nk cs 1 11a1 toàn cocc nhưng chỉ 1 phần giống bạn nói thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week