Mọi người vào thảo luận nha

quyết đinh năm sau t2 -t7 quốc sách còn cn kiếm tiền hé hé.

Học hay k do minh cả.sau này đừng hối hận là đc:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Học lại qua cấp 3 có bằng đi du học :(

học không học cũng được .Miễn sao sống tốt và cảm thấy tuyệt vời những gì mình đang làm
Tăng anh 1 bài cả tiến sĩ họ cũng nói vậy ! Sống tốt nha,,,,,,,,, thành công là những gì mình làm không hôi hận ,Thiên đường là những gì mình cảm thấy hài lòng nhất
http://news.zing.vn/Toi-khong-thich-di-hoc-post316189.html
Em thì thích làm những điều mình muốn và trường hợp cũng suy nghĩ đắn đo như anh sau khi em đọc bài này .Em đã thay đổi suy nghĩ của mình

Last edited:
học không học cũng được .Miễn sao sống tốt và cảm thấy tuyệt vời những gì mình đang làm
Tăng anh 1 bài cả tiến sĩ họ cũng nói vậy ! Sống tốt nha,,,,,,,,, thành công là những gì mình làm không hôi hận ,Thiên đường là những gì mình cảm thấy hài lòng nhất
http://news.zing.vn/Toi-khong-thich-di-hoc-post316189.html
Vâng mình cũng có thích đi đâu :(

Mà thôi đi học lại ko thôi gẹ bỏ,lấy bằng thoát cảnh việt nam hihi

Chào thớt,
Mình đang học 12 đây. Hiện tại mình cũng kiếm được 15-30$/ngày. Mình khuyên thớt thật lòng là nên đi học. Lý do: còn trẻ thì đừng để đồng tiền làm lu mờ lý trí, tiền kiếm bằng mmo cũng chỉ là nhất thời. Cố gắng vào được đại học. Giữa đại học và cấp 3 khác nhau rất nhiều. Lên đại học bạn sẽ học được nhiều thứ có ích chứ không quanh quẩn cái youtube
Ví dụ điển hình khi vào đại học thì bạn có thể dễ dàng viết một số tool cheat mmo dễ dàng hơn. Hiện tại mình cũng viết được nhưng khó ăn vì không có dải ip của 3 nhà mạng mobi, vina và viettel :v

Chào thớt,
Mình đang học 12 đây. Hiện tại mình cũng kiếm được 15-30$/ngày. Mình khuyên thớt thật lòng là nên đi học. Lý do: còn trẻ thì đừng để đồng tiền làm lu mờ lý trí, tiền kiếm bằng mmo cũng chỉ là nhất thời. Cố gắng vào được đại học. Giữa đại học và cấp 3 khác nhau rất nhiều. Lên đại học bạn sẽ học được nhiều thứ có ích chứ không quanh quẩn cái youtube
Ví dụ điển hình khi vào đại học thì bạn có thể dễ dàng viết một số tool cheat mmo dễ dàng hơn. Hiện tại mình cũng viết được nhưng khó ăn vì không có dải ip của 3 nhà mạng mobi, vina và viettel :v
Học cấp 3 xong mình ko học vnbanj nhé :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week