Mọi người xem pixprofit như thế này có phải là bị điên không?

Status
Not open for further replies.
thất thường như vậy là bình thường thoi bạn
có ng đánh sai 1 code nó cho lên 89 thì sao

úp hình lên diễn đàn làm sao vậy mọi người?tôi bị pix nó điên tức quá 4 acc mới test ca 4 đều không sai code nao, 2 acc pri 8 và 1 acc bị del 1 acc chưa cập nhật quá đàng,chuyện pri 8,9 là bình thường không nói đến cái này bị del - 3$ luôn mới đau

Mọi người xem, em mới chơi pix được khoảng 3 ngày rồi, 1 acc con đánh 399 sai 4, mà pri lên tới 6. Trong khi 1 acc con kia thì đánh 434 đúng 426 tức là sai 7 mà pri vẫn là 0. Nản thằng pix này thật, tính toán linh tinh, mà mọi người cho hỏi, nếu pri = 9 hoặc 10 thì có bị ban acc không, mà hình như ban acc là bị trừ tiền...kiếm mấy ngày mới đc 2$, bị trừ nữa thì bỏ công xuống biển rồi.
Support cho em với nha mọi người!!!

bạn cú để đấy hôm nào thấy nó load nhanh thì lôi ra cap ko sợ ban đâu. mình có mấy id pri 9, mấy hôm nay kéo về 3,4 hết rồi.

mình từ 4 lên thẳng 7 trong khi gõ sai có vài code, nhưng speed load vẫn ầm ầm, mình gõ đêm nên thấy không ảnh hưởng lắm, vài hôm sau lại xuống, công nhận pix ảo ghê ker :binhsua17:

vừa chuyển sang pix vì kolo gõ ngày chán quá
và cũng dính 1 chưởng...
pix wtf1.JPG
thật là vãi chưởng =))

Đúng rồi ak...Pix không bình thường, hồi lúc em gõ sai 30code/250code mà pri 0 bình thường.^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week