MỌI NGười xem ủng hộ vote cho video này nhé, jup minh giành được tình cảm của em nó

Reactions
154
MR
0.000
[video=youtube;DkH82RdXwic]http://www.youtube.com/watch?v=DkH82RdXwic[/video]

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

Nhớ nếu comment j hay hay ti. vì minh con it hieu biết nêu lập ra video còn kém. nhưng anh em nhớ ủng hộ mình tándđổ em nó nhé

chúc mọi người thư jan vui vver

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:25 PM ----------

uhm. xin nó duọc máy cái ảnh làm đó

Bác yêu em này......................................................:binhsua95:.Mong thành công

nói ko phải mê tín chứ ty của bác xấu tóa,tìm đối tượng đi bác :binhsua94::binhsua94::binhsua94:

bác làm trên phần mềm gì mà ít hiệu ứng thế..bài hát nửa tây - nửa ta, font chữ không phù hợp,nhiều ảnh trong video bị mờ nên sử dung photoshop làm nét hơn..đó là góp ý của em:binhsua95:chúc bác đông khách.

bác làm trên phần mềm gì mà ít hiệu ứng thế..bài hát nửa tây - nửa ta, font chữ không phù hợp,nhiều ảnh trong video bị mờ nên sử dung photoshop làm nét hơn..đó là góp ý của em:binhsua95:chúc bác đông khách.
chung ý kiến và vừa comment trên đó, nhạc này dù hay nhưng cũ rồi :m004:

cảm ơn nhjeu lắm .

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

thôi . mọ nguòi nhắm mắt vote cho em cái đi

uhm........................................

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:48 PM ----------

moi nguoi xem rui cho ng khac xem de luong view tang len nhe, du sao no cung hoi tồi rùi

bác xấu zai quá k đủ điều kiện đâu share iêm cua hộ cho này :binhsua90: . đùa thôi hi vong 2 cậu yêu nhau hp nhé

Nói các bác chửi em chứ bé đó xấu (Quan điểm cá nhân). Nhưng comment tốt cho bạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week