MỌI NGười xem ủng hộ vote cho video này nhé, jup minh giành được tình cảm của em nó

vote em cái nhé mọi người

---------- Post added 05-08-2012 at 12:10 AM ---------- Previous post was 05-07-2012 at 11:52 PM ----------

upp nao ...........................................

Mọi người cứ kêu em nó xấu (làm chủ thớt bùn đó!) Theo mình tại em nó để kiểu tóc ko hợp với khuôn mặt, nên nhìn chưa đc xinh lắm (chủ thớt nên khéo léo khuyên em nó thử để kiểu tóc khác xem sao!) Lần sau up lên đây ko khéo mấy bạn vừa nãy lại thèm nhỏ... ra ấy chứ!

Cá sấu lên bờ pà con ơi ! Vote 1 vé gọi ban bảo vệ động vật quý hiếm đến bắt mang về khu bảo tồn động vật hoang dã kẻo tuyệt chủng :binhsua112:

Đó là sức mạnh tình yêu saooooo ??? What is loveeee ?

[video=youtube;CCznRNWAJQk]http://www.youtube.com/watch?v=CCznRNWAJQk[/video]

Last edited by a moderator:
dó là tình yeu bà con ạ .

---------- Post added at 05:12 AM ---------- Previous post was at 05:01 AM ----------

up cho mọi người cùng vote nào

nhớ like và vote nhé mọi người

---------- Post added at 05:42 AM ---------- Previous post was at 05:32 AM ----------

sắp được 100 luot view sau 1 ngày rùi. mọi người vào giúp đi

---------- Post added at 05:50 AM ---------- Previous post was at 05:42 AM ----------

cùng nhau vote nào b

---------- Post added at 06:03 AM ---------- Previous post was at 05:50 AM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Pác nào pro photoshop vào hướng dẫn pác ấy với ... vote cho tềnh ju của pác ... nhưg ko vote cho clip đc rầu ... mần lại cái khác để đc lòg ngừ ju đj pác ơi :binhsua26:

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:43 AM ----------

Cá sấu lên bờ pà con ơi ! Vote 1 vé gọi ban bảo vệ động vật quý hiếm đến bắt mang về khu bảo tồn động vật hoang dã kẻo tuyệt chủng :binhsua112:
Pé này nhìn dễ thươg chớ bộ ... chỉ cần make up phần tóc và thay đổi cách ăn mặc tí là nhỏ gjãi cả làng ... :binhsua95:

:binhsua112: xấu hay đẹp thì cũng tùy suy nghĩ của mỗi người
quan trọng là có tình cảm với nhau là đc :D
xấu đâu phải cái tội :binhsua83:

Mấy thằng chê xấu có 3 loại:
+ Nó ko có gái như người ta nên nó GATO :">
+ Nó thuộc dạng tự kỷ, bồ nó xấu hơn nên chê người khác rồi tự an ủi mình => thành phần nguy hiểm
+ Nó gay, nhìn con gái thì con nào chả xấu :">

Đó là sức mạnh tình yêu saooooo ??? What is loveeee ?

[video=youtube;CCznRNWAJQk]http://www.youtube.com/watch?v=CCznRNWAJQk[/video]
phần mềm gì mà làm slide show hay vậy cà cũng biết proshow gold nhưng hiệu ứng ko giống thế lày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week