Mới nhận được mail pix có lẽ là tin vui

thì mình reg bằng inv nên vào GR vẫn thấy e nó trong gr mà. vẫn ghi là
4-user variable $0.55-$1.0
thế mà log vô web thì nó hiện vậy đó

thì mình reg bằng inv nên vào GR vẫn thấy e nó trong gr mà. vẫn ghi là
4-user variable $0.55-$1.0
thế mà log vô web thì nó hiện vậy đó
Khó hiểu vậy là Pix đang tính chơi trò gì vậy ta :binhsua04:, kiểu này test pri ít nhất cũng phải 1k code sao :binhsua04:

đúng rồi ku ơi, rate từ 0.5 đén 1$ đó còn gì :binhsua08:
mình mong bạn yugo thay đổi cái chữ ký cái mỗi lần vào có bạn là lại rối loạn âm nhạc thank bạn trước :binhsua06: còn pix thì mấy ngày nữa sẽ lộ bộ mặt đàn áp bóc lột mới

Nghĩa là sau 1k code sẽ tính rate theo pri như các acc có invite, pix đi câu nữa, mệt thật... :binhsua48:

Khả năng đợt tới nó cũng giới hạn đến ...k code nào đó cho lập group chăng...? :binhsua06:

kulka

Thanks
0

khi bạn gõ được nhiều code rồi, thì không tính rate theo pri nữa
Mình có 1 acc 25k code. pri 6, mà nó vẫn tính 1$/ 1k code
thấy vui vui
ai có id 25k xác minh cho bà con rõ cái , trc em có mà ban hết oài

ai có id 25k xác minh cho bà con rõ cái , trc em có mà ban hết oài

ta còn mấy acc 50-60k code để ta mang ra check thử xem thế nào.nhưng mà log 1 lúc 10acc lận chả biết thế nào mà tính vì bình thường ta gõ 1k=~1$ rồi.

payout rồi gõ , test nhanh đê bạn hiền

chém gió đó, làm gì có chuyện ngon ăn vậy đâu luke. của mình 50k, 70k cũng có mà vẫn tính theo pri vậy thôi.

chém gió đó, làm gì có chuyện ngon ăn vậy đâu luke. của mình 50k, 70k cũng có mà vẫn tính theo pri vậy thôi.
oh có chuyện tín tiền theo tuỗi thọ của ID nữa cơ hà chưa có tét nửa ^^! ai tét rồi báo cáo nh

ta chẳng hiểu gì hết,tóm lại là thằng pix nó làm những gì có lợi nhất cho nó,bà con bớt hi vọng sẽ tốt hơn

nếu làm vậy số lượng người gõ tăng chóng mặt, loading chậm..................tin vui mới là lạ

ta chẳng hiểu gì hết,tóm lại là thằng pix nó làm những gì có lợi nhất cho nó,bà con bớt hi vọng sẽ tốt hơn

Behu nói đúng òy ... nó thông báo mơ hồ wá ... ban đầu là 0.5$ về sau thì tùy vào chất lượng công việc cũng như là Pri thôi chứ có gì khác đâu các pác ... :binhsua17:

Pix nói thế có nghĩa là: Giờ các pác có thể đăng ký acc mới mà làm, ko cần ai mời đăng ký. Khi đăng ký mới thì làm 1000 captcha đúng đầu tiên nó sẽ trả 0.5$, từ captcha thứ 1001 trở đi nó sẽ trả theo năng lực mà bạn nhập ở 1000 captcha đầu, tức từ 0.5$-1$ cho 1000 captcha sau đó.

Theo mình thấy thì thằng pix đang nhận ra là ngày càng ít mem làm, nó bắt đầu thay đổi dần chính sách có lợi cho mem, nếu vẫn không có gì thay đổi thì nó sẽ tiếp tục thay đổi chính sách để cải thiện tình hình, hy vọng pix sẽ ngày 1 khá hơn :binhsua48:

Theo mình thấy thì thằng pix đang nhận ra là ngày càng ít mem làm, nó bắt đầu thay đổi dần chính sách có lợi cho mem, nếu vẫn không có gì thay đổi thì nó sẽ tiếp tục thay đổi chính sách để cải thiện tình hình, hy vọng pix sẽ ngày 1 khá hơn :binhsua48:
Bác này là nói chuẩn này

Bác này là nói chuẩn này

Cần chỉnh thêm chút xíu là thằng Pix nó phỉnh mem mới cạp 1000 captcha đầu => nó lợi, 1001 captcha trở đi nó cho pri 9 thì chả khác nào zụ em vô nhà rồi đóng cửa :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week