Request Mới rút paypal lần đầu

phuongictuedu

Junior
Reactions
7
MR
0.000
tình hình là em mới sử dụng paypal, e đăng nhập bằng máy ảo, ttền hold 21 ngày. Nay em rút thử 20$ nhưng mà chợt nhớ ra mới lắp mạng mới, hjx giờ mong tiền về bạn lần đầu kiếm chỗ nhận tiền lâu dài. Vẫn là mang FPT nhưng từ khi mạng mới có đăng nhập lần đầu là rút luôn có lam không ạ. Mong các pro tư vấn

Văn phong gì lủng củng thế không biết. Cao lắm nó hỏi change pass, ver c c , proofs of address thôi

tình hình là em mới sử dụng paypal, e đăng nhập bằng máy ảo, ttền hold 21 ngày. Nay em rút thử 20$ nhưng mà chợt nhớ ra mới lắp mạng mới, hjx giờ mong tiền về bạn lần đầu kiếm chỗ nhận tiền lâu dài. Vẫn là mang FPT nhưng từ khi mạng mới có đăng nhập lần đầu là rút luôn có lam không ạ. Mong các pro tư vấn

Viết gì mà lủng củng thế bác. Bác có em út chi bảo nó dạy lại cho chớ. :D:D
Đổi mạng đổi miếc gì chả quan trọng lắm đâu, quan trọng là nó đã completed chưa? Completed rồi + info đúng với bank thì ngồi chờ tiền về thôi. Lần đầu thì có thể hơi lâu đấy, ráng chờ đi.o_Oo_O

:D rút 20$ thì rút làm gì chứ, fee cao chết, chắc được 280K

Mạng mới chẳng liên quan gì tới việc rút tiền đâu. :) mình vẫn hay đem acc ông anh ra chỗ mình rút vẫn ok con dê. Lâu lâu về quê rút cũng chẳng sao

20$ trừ phí 126k còn lại khoảng cỡ 280k :D:D:D có nghĩa là bác ấy sell rate 14 :rolleyes::rolleyes:

đã nói lần đầu rút mà các bác cứ '@@'. rút về để thử cảm giác thôi, có khi trong PP còn gần 2k-3k:D

20$ ma rut pp thi con may dau.ban day t mua cho.rate 19

thớt rút thử để xem cảm giác ntn mà bạn, chứ phí mấy trăm k quan trọng, đọc kỹ hướng dẫn sd trc khi clone nick mới =]

huynh có vẻ dạo này k bận rộn nữa nhỉ:) hết đơn hàng dính PP r hả?:rolleyes:

ờ hôm nay hết đơn hàng xử lý rồi, tranh thủ lướt forum chém gió tí rồi tranh thủ nằm xem phim hưởng thụ trong khi đang rảnh,

mai sáng sớm lại dậy cùng vk đi buôn hàng về giao cho khách :p

INFO đúng rồi thì cứ đề yên <5 ngày tiền về. Đừng có táy máy login ra vao liên tục.

:D em không có tiền đâu vừa nạp bằng visa lên đó xong rút về thử đó, Vừa rút chưa complete. Mà có vấn đề gì thì có mail ngay thì phải ;)
Wire bank kiểu gì mà phí nặng quá chơi paypal coi sao:(

Xài hết nội công mới hiểu được ý của thớt.........

Đã Withdraw về rồi thì liên quan gì đến mạng nữa. Có chăng là ăn limit thui :D, lần sau lưu ý xíu về IP login acc PP hén.

Đợi mai hoặc ngày mốt, xem thông báo Pending có chuyển sang completed ko? Nếu đã chuyển sang Completed và khớp với info thì đợi thông báo tiền về, lần đầu tiên withdraw có thể sẽ lâu.

e mói rút paypal lần đầu tiên, Nhưng nó lại bị thế này: tên hiển thị trên paypal là Van Nam Pham, nhung khi buoc cuoi rut tien nó hiện ""Name on account Nam Van Pham"". Vậy nhu the nay e phai lam tnano de rut dc tien.

Xài hết nội công mới hiểu được ý của thớt.........

Đã Withdraw về rồi thì liên quan gì đến mạng nữa. Có chăng là ăn limit thui :D, lần sau lưu ý xíu về IP login acc PP hén.

Đợi mai hoặc ngày mốt, xem thông báo Pending có chuyển sang completed ko? Nếu đã chuyển sang Completed và khớp với info thì đợi thông báo tiền về, lần đầu tiên withdraw có thể sẽ lâu.
lần đầu bóc tem về thì khoảng bao lâu bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week