Request Mới rút paypal lần đầu

ờ hôm nay hết đơn hàng xử lý rồi, tranh thủ lướt forum chém gió tí rồi tranh thủ nằm xem phim hưởng thụ trong khi đang rảnh,
bác nhận gỡ pp à, fee là nhiu đấy, pp cỉa e bị limit 2 cái

tình hình là em mới sử dụng paypal, e đăng nhập bằng máy ảo, ttền hold 21 ngày. Nay em rút thử 20$ nhưng mà chợt nhớ ra mới lắp mạng mới, hjx giờ mong tiền về bạn lần đầu kiếm chỗ nhận tiền lâu dài. Vẫn là mang FPT nhưng từ khi mạng mới có đăng nhập lần đầu là rút luôn có lam không ạ. Mong các pro tư vấn
Nói chung mạng IP mới thì cũng không hẳn tốt với PP tuy nhiên bạn vẫn lưu cookie trình duyệt thì sẽ vẫn ổn

Tiền bị tạm hold 21 ngày do mới nhận tiền PP lần đầu thì chắc chắn là nhận kiểu Services cho nên khả năng là PayPal sẽ cho Pending 4 ngày, sau đó tiền sẽ chuyển về bank cho bạn trong vòng 3-7 ngày (trừ T7, CN)

Kể từ lần sau khi rút tiền về thì Pending khoảng >24h 1 chút

Rút $20 thì phí cũng mất kha khá đó 60k (PP) + phí bank (tùy bank nhưng mà thông thường là 60k) + tỉ giá do PP quy định khoảng 20,3xx VND / $ (thấp hơn 4% so với tỉ giá ngân hàng)

lần đầu bóc tem về thì khoảng bao lâu bác

Mình bị ngâm 12-14 days mới có thông báo tiền về. lần đó mình cũng lì, bị ngâm lâu vậy mà chả thèm gọi acb thăm hỏi.......

e mói rút paypal lần đầu tiên, Nhưng nó lại bị thế này: tên hiển thị trên paypal là Van Nam Pham, nhung khi buoc cuoi rut tien nó hiện ""Name on account Nam Van Pham"". Vậy nhu the nay e phai lam tnano de rut dc tien.

Tên của bạn là Phạm Văn Nam à?

trường hợp của bạn xài 2 acc thì hơi bị mệt luôn.
ko phải bác ơi , bị limit về proof adress với cái in sao kê ngân hàng ấy, E ko xài yh pm sao đc bác
:(

vậy tập xài yh đi bạn, mmo ko thể thiếu yh
vậy e hỏi ngu: xài yh giờ là dow yh về và dki 1 cái tài khoản là xong hở bác. Tiện thể cho e xin cái link dow đc ko. 28 năm ko biết yh là gì,,, tộc quá :oops:

em mới rút có 2 lần lần nào cũng 4 ngàykhong6 có vấn đề gì cả:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week