Suggest Mới sáng nhận được mail limit của PP

Mới nhận mail trả lời
Dear Tuan ,

Thank you for contacting PayPal in regard to the account limitation
issue.
We understand that you would like to be informed on the status of your
account. However, at this time, your account is limited indefinitely and
an appeal is not possible. Please disregard the email that you recently
received. We apologize for any confusion this may have caused.

Thank you for choosing PayPal for your payment needs.
Vai~ quá

Bão chưa tan. VN đã nằm trong blacklist :)
Giết nhầm còn hơn bỏ sót. đã dính là tử hình :p

nó có acc cảm với Việt Nam, dạo này nó thói quen limit 180 ngày, chẳng thèm cho gỡ, với 1 lý do rất vô cớ, bị limit mà thật ra tui cũng chẳng biết tui làm sai điều gì nữa, hồi đó gì chỉ nhận từ ptc. k cho xài thì nghĩ chu' tạo nữa cũng vậy.

Vãi PP , có mấy acc unver nó ko cho chuyển tiền mới đau sờ cau. chờ 2 hôm nay rùi mà vẫn ko chuyển được tiền

ko biet bac with luc nao ?em with 22h dêm qua an mit luc sang bác vao ac pp xem coi chưng ăn ,it rồi đấy ^^

Mình ko có xu hướng login vào pp trừ lúc with tiền về thôi :D.
Mọi thông tin đều đc cập nhật vào mail mà :D

cạch luôn PP rồi, xài có mà đau tim, mình nghĩ nên chuyển hết qua xài PP US :D
PP us mà limit phát thì xác cmnd. Ko with bank đc như pp vn nhóe :p

rất có thể PP lại bão tiếp rồi... đang tính reg mới acc mà thế này thì có khi phải xem xét lại rồi... acc PP VN đã nằm vào list high risk của nó rồi... đúng như mình nói ban đầu --> giết nhầm còn hơn bỏ xót >.<

Giờ ko biết dùng loại nào đây, mình cần dùng PP là để thanh toán với godaddy >.<

mẹ acc mình tạo từ 2009 , mở tranh chấp thắng mấy lần , còn bị limit thế mới đau lòng , PTC giờ toàn PayPal không mới khổ

Bác xem có bao nhiu bạn xài PP VN limit with bank. :confused: Đa phần dùng làm việc riêng, limit thì bỏ
tớ ko nói về pp vn.
nhưng pp us mà limit thì rất là cực. trừ khi pp đó là của chính bạn và bạn ở US hoặc đó info đó là của người thân ng quen cậu
còn ý tớ là pp vietnam nếu có limit thì còn bao nhiu $ 6 tháng còn with về bank đc. còn pp us limit thì vứt lun ac

Limit có lý do của nó cả đấy.
Nó đã ghi rõ là 1 người 1 acc rồi.Các bác dùng nhiều acc thì nên để ý.
Nó chỉ cần chụp đc 1 lỗi là nó có thể limit trong tình trạng hiện nay.

Vãi PP , có mấy acc unver nó ko cho chuyển tiền mới đau sờ cau. chờ 2 hôm nay rùi mà vẫn ko chuyển được tiền
Chuyển là limit ngay nhé bác, tốt nhất đừng chuyển, h nó vậy có unver chuyển là ra đi ngay.

Chuyển là limit ngay nhé bác, tốt nhất đừng chuyển, h nó vậy có unver chuyển là ra đi ngay.
Bác mà nói sớm tí nữa thì e đã ko mất acc hơn 300$ vào lúc 3h chiều nay.Vừa chuyển xong ăn mít luôn cái acc nhận

tài khoản bị limit thì nó như nào hả các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week