=== Mời Sir.NamTuoc vào nói chuyện ===

Status
Not open for further replies.
Reactions
845
MR
0.012
- @Sir.NamTuoc

- Hôm qua mình có đăng 1 topic và bị dell , topic đó mình muốn thảo luận với mọi người về khoá học phát triển kỹ năng sản xuất video với kinh phí thấp nhất của YTB , là có nên tham gia không , vi mình cũng đang muốn làm chính chủ , khóa học đó là của YTB , chư không phải là mình mở khóa học , bạn mod nhìn cho kĩ nhé .

-

- Và mình bị dell bài , mà không thấy 1 lí do hay 1 tn gì vào inbox cho mình hết , mình pm mod dannytuan hỏi và kết quả :

- Xin hỏi mình đã làm sai điều gì , và mình quảng cáo trá hình cái gì ?? . Mời 2 mod giải thích rõ cho mình trong topic này , mình xin cảm ơn . Thân !

mấy thành phần cắn càn, phải chửi đúng người đúng kẻ chứ, như th nam tước thì đáng chửi, từ lúc nó còn nick thường đã già trâu, gặp ai cũng cắn, khi bị vặn lại thì "xìu giọng", đến khi xin lên tmod liên tục bị mem report vì thái độ trâu cắn càn, đến lên mod vẫn del thay đổi.

vì mấy thành phần cắn càn del biết phân biệt ai đúng ai sai nên nhiều mod chỉ làm vì thích chứ ko vụ lợi bị đâm đến mức xin từ mod, còn mấy th mod trục lợi thì vẫn lì mặt ko xin unset mod dù bị report liên tục.

Upvote 0
mấy thành phần cắn càn, phải chửi đúng người đúng kẻ chứ, như th nam tước thì đáng chửi, từ lúc nó còn nick thường đã già trâu, gặp ai cũng cắn, khi bị vặn lại thì "xìu giọng", đến khi xin lên tmod liên tục bị mem report vì thái độ trâu cắn càn, đến lên mod vẫn del thay đổi.

vì mấy thành phần cắn càn del biết phân biệt ai đúng ai sai nên nhiều mod chỉ làm vì thích chứ ko vụ lợi bị đâm đến mức xin từ mod, còn mấy th mod trục lợi thì vẫn lì mặt ko xin unset mod dù bị report liên tục.
Bình tĩnh bạn ơi , tính mình rất hiền lành , mình tham gia 4room 5 năm rồi , nhưng chưa gây war với ai bào giờ , mình chỉ cẩn có 1 lời giải thích rõ ràng từ @Sir.NamTuoc , Nếu mình sai thì mình sẽ xin lỗi và rút kinh nghiệm , còn nếu mình không làm sai , thì mình cẩn 1 lời xin lỗi , chỉ vậy thôi . Cảm ơn mọi người vì đã lên tiếng giúp mình :)

Upvote 0
Bình tĩnh bạn ơi , tính mình rất hiền lành , mình tham gia 4room 5 năm rồi , nhưng chưa gây war với ai bào giờ , mình chỉ cẩn có 1 lời giải thích rõ ràng từ @Sir.NamTuoc , Nếu mình sai thì mình sẽ xin lỗi và rút kinh nghiệm , còn nếu mình không làm sai , thì mình cẩn 1 lời xin lỗi , chỉ vậy thôi . Cảm ơn mọi người vì đã lên tiếng giúp mình :)
bạn chơi từ thời hoicaytien.com cơ à :D

Upvote 0
hình như bác này nhớ khi trước chơi cái gì cũng ghê lắm ớ , ko biết có phải đầu tư ko

Upvote 0
bạn chơi từ thời hoicaytien.com cơ à :D
hình như bác này nhớ khi trước chơi cái gì cũng ghê lắm ớ , ko biết có phải đầu tư ko
Quá khứ đã trở thành lịch sử rồi , trong 4r chỉ có *** là ko chơi thôi :) , còn lại thì cái gì cũng la liếm hết rồi , sung sướng nhất là thời matrix invest ( JSS ) và năm ngoái lúc offer androi + ios là hoàng kim , hihi , giờ thì đóng đô trong box YT này , chắc là sẽ ở đây lun , nên mong mọi người trong box giúp đỡ nhiều , thank all ^^

Upvote 0
Đã từng không thích cậu @Sir.NamTuoc này lắm nhưng từ khi coi lại đống ảnh thì giờ thấy bình thường, chẳng có gì khong hiểu sao mọi người lại ghét Y đến vậy

Upvote 0
Có cái topic bị del thôi mà có gì phải bực tức.Mình ủng hộ mod del những topic dạng này vì nó dẫn đến seeder trá hình cho bên nào đó
mình ko đồng tình quan điểm của bạn , cái j cũng có hiệu ứng của nó , làm việc thì cứ chiếu theo rule đúng thì mình ủng hộ vậy , sai phạm cứ banned thẳng tay vậy thôi ,
nói như bạn thì mình thấy trên forum có 1 số thành phần suốt ngày làm event , share free này nọ mục đích của tụi nó là gì thì đã quá rõ ràng , chắc mình ko cần phải nói nhiều người cũng biết , nếu nói thế thì nên banned hết những đứa như vậy

Upvote 0
Hôm qua mình thấy cái Topic của bạn mình đã muốn vào chửi bạn rồi nhưng sợ phiền phức lại thôi.
Lập một topic đăng cái hình, không có thông tin gì thêm, hỏi người khác có muốn học không? Bạn không thấy nhảm à? Ít nhất cũng cho cái link, thông tin rõ ràng, mập mờ vậy MOD xóa là đúng.

Upvote 0
Hôm qua mình thấy cái Topic của bạn mình đã muốn vào chửi bạn rồi nhưng sợ phiền phức lại thôi.
Lập một topic đăng cái hình, không có thông tin gì thêm, hỏi người khác có muốn học không? Bạn không thấy nhảm à? Ít nhất cũng cho cái link, thông tin rõ ràng, mập mờ vậy MOD xóa là đúng.

cùng ý kiến

Upvote 0
Mình không có nói là " Có Học Không " , mình ghi rõ ràng là " Có Ai Đăng Kí Khóa Học Này KHông " , Và cài hình cũng có ghi rõ ràng là học cái gì rồi . chỉ có ai ko chịu đọc chữ trong cái hình thì mới vậy thôi .
Nếu bạn cảm thấy không hiểu topic của mình muốn nói gì , hay có thể gây hiểu lầm , thì bạn có thể cmt vào topic đó , và đóng góp ý kiến cho mình , bạn không hiểu ko có nghĩa là mọi người không hiểu , bạn hiểu lầm ko phải ai cũng hiểu lầm , còn Mod thì cũng có thể nhắc nhở mình , mình sẽ edit lại bài viết rõ ràng hơn , chứ sao lại ko nói ko rằng dell topic của mình . Cho mình hỏi bạn cái chức năng === Edit bài viết === trong 4r chỉ để cho đẹp mắt thôi ah ???

Upvote 0
Mình không có nói là " Có Học Không " , mình ghi rõ ràng là " Có Ai Đăng Kí Khóa Học Này KHông " , Và cài hình cũng có ghi rõ ràng là học cái gì rồi . chỉ có ai ko chịu đọc chữ trong cái hình thì mới vậy thôi .
Nếu bạn cảm thấy không hiểu topic của mình muốn nói gì , hay có thể gây hiểu lầm , thì bạn có thể cmt vào topic đó , và đóng góp ý kiến cho mình , bạn không hiểu ko có nghĩa là mọi người không hiểu , bạn hiểu lầm ko phải ai cũng hiểu lầm , còn Mod thì cũng có thể nhắc nhở mình , mình sẽ edit lại bài viết rõ ràng hơn , chứ sao lại ko nói ko rằng dell topic của mình . Cho mình hỏi bạn cái chức năng === Edit bài viết === trong 4r chỉ để cho đẹp mắt thôi ah ???
Chuẩn luôn anh, tối làm vài chai đê :v

Upvote 0
cút con m.ẹ mày đi . sủa thế đủ rồi

Upvote 0
Mà để ý thấy ông mod DannyTuan để box này lộn xộn lắm. Member viết bài tào lao đầy ra, loãng box mà không thấy xử lý gì hết. Có cái topic của chính Mod lập ra, stick hẳn hoi mà cũng chẳng chăm chút gì, lập ra rồi để đó được 2 page. Mấy cái kiến thức, phần mềm này nọ thì không stick lên :rolleyes:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week