Warning Mới tham gia mmo mà đa bị lừa hjz

Nói là mới tham gia MMO mà vừa vào đã biết mua Bitcoin rồi à ?
Newbie dạo này toàn thánh nhĩ.
P/S : update proof nha thớt.
Proof dây. Mình gưi tiên và nick yahoo của nó

P

pro cho mình hoi . Mình chuyên tiền cho nó. H mình còn giấy mai mình ra mình nói họ huy gd dk ko
Bạn đưa giấy xong là người ta chuyển liền rồi còn đâu mà hủy, nếu ra báo gửi nhầm thì tớ nghĩ cũng không hy vọng, vì thao tác trên máy thì nhầm được, còn bạn viết giấy tay cả stk lẫn tên người nhận thì không thể là nhầm được rồi.

Bạn đưa giấy xong là người ta chuyển liền rồi còn đâu mà hủy, nếu ra báo gửi nhầm thì tớ nghĩ cũng không hy vọng, vì thao tác trên máy thì nhầm được, còn bạn viết giấy tay cả stk lẫn tên người nhận thì không thể là nhầm được rồi.
Oh thôi coi như bô thí cho mấy thằng Ăn mày lừa đạo vậy

Ra nói nhân viên ngân hàng bảo Nó rút lại bảo thẻ của a chuỵ đó mất rồi giờ chuyễn vào ttẻ khác cho e

Nói chung là mình lập cái bài này . Mòng new sau này hay cân thận

mình mấy năm MMO rồi còn mới bị scam 30 triệu đây bạn, vì lòng TIN đó, thế là bị chó nó lợi dụng thân nhau, nó lừa, còn bạn bị lừa vì ko để ý yahoo nó fake...

ko sao, coi như mua bài học, rồi sẽ kiếm lại thôi, chuyện nhỏ

.

Last edited:
mình mấy năm MMO rồi còn mới bị scam 30 triệu đây bạn, vì lòng TIN đó, thế là bị chó nó lợi dụng thân nhau, nó lừa, còn bạn bị lừa vì ko để ý yahoo nó fake...

ko sao, coi như mua bài học, rồi sẽ kiếm lại thôi, chuyện nhỏ

.
Vụ này nghe quen. Cái tên david jame nhỉ ;)

phí vào cổng :D

mới tham gia nhưng đã đọc hết topic chống scam của BQT đưa ra, khakha. xém bị scam 2 lần, gần cả 1000$ . hic. hên vl . chia buồn cùng thớt

Tình hình là e mới tham gia mmo hôm này . Vào xin mua it bitcons . Mà gap ngay ke lừa đao . Lừa mất của em 500k . Đau quá . Nick yahoo:hoancodon11232000. Dt 0905337671. . Trong mmo nhiêu chieu trò lừa đao quá . Hjz. (Mình ngu nên bi lừa cha trach dk ai ) hjz
500k mất ban đầu để có bài học, sau này ko mất 500 triệu! o_O
sau này tìm ai uy tín có bảo hiểm hoặc site auto chơi nhé.
Chia sẽ cho bạn kinh nghiệm nà: https://mmo4me.com/threads/kinh-ngh...change-va-nhung-loi-so-dang-can-tranh.240023/

từ khi tham gia tới giờ chưa có bị ai lừa mấy cái vụ thể loại này
Mà bị lừa ở những thể loại như: chính tay mình dâng lên cho nó ăn
NHư kiẻu: thánh ăn gì em cúng ấy:
:oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay

Most discussed of week