Ask Mới tham gia OFFERS cần người hướng dẫn

Minhtruc9x

Junior
Reactions
15
MR
0.000
em đang là học sinh, muốn kiếm thêm 1 khoản thu nhập nhỏ và cũng muốn trải nghiệm thử những cảm giác gian nan để kiếm tiền.
lang thang trên 4rum những chẳng biết bắt đầu từ đâu
bác nào có thu nhận đệ tử thì giúp em với
mail: [email protected]
fb: fb.com/xathu9x
Thân!

Cũng đang kiếm :D

làm offer quan trọng là có site vs có tools mà làm ko ! HD trên mạng , sư phụ trên 4Rum

sư phụ là người chỉ đường không có thì đâm vào cam ngọt ::oops::oops:

chuẩn bị ra album " Hiếm " của ca sĩ Mị Dung !
cam ngọt hay ko là tùy cái site bạn chiến ! 100 người nhận bạn làm ĐT chỉ có 10 ng dành t/gian quan tâm đến bạn ! cầm tay và đưa lối !vì sao à ? họ ko có tgian mà giải đáp hết thắc mắc, hơn nữa , bạn sẽ phủi đít 1 sớm 1 chiều, site của họ thì bị đem share :D Có tin ko ? vào mục ref off hỏi các admin, groupmaster ở đó coi họ muốn tuyển NB ko ! " KO , mình ko có tgian " " KO ! tuyển NB phũ lắm" ...bla ...
Còn 10 ng mình kể trên chắc cũng bắt bạn 1 ít học phí hoặc kêu bạn đưa 660k mua sock,họ giữ PIN để làm ăn lâu dài !
Nhớ ngày xưa mình đc 1 cao nhân nào ở Đà Nẵng, chỉ free, tận tình ntin hỏi thăm mà còn cho HMA miễn phí nữa ! nhưng mỗi tội những người như vậy đi vào sách đỏ vs truyện lịch sử MMO Việt Nam rồi !

Cũng đang tìm SƯ PHỤ tại NHA TRANG ... chiến CAP gần 3 năm rồi h muốn BAY

mình nói thiệt còn học sinh thì ko nên làm offer, kiếm cái khác mà làm đi , làm offer mất thời gian lắm không tập trung học được đâu :oops:

up cho thím, off lận đận vl :confused:

mình thấy mmo lên làm những có thể gắn bó lâu dài như PTU.SEO website...chứ còn òfer thì lận đận lắm còn Capt hay PTC thì đừng dính vào mất thời gian
nếu có đam mê với mmo thì lên trọn nhưng thứ "cao siêu" tý không thì lên nghỉ kiếm công việc bên ngoài mà làm chứ kiếm được có vài $ mà hại sức khỏe mất thời gian và cơ hội thì thật là lãng phí :D
kể cả khi rảnh rỗi thì lên vui chơi thể thao hay đọc 1 cuốn sách thấy có ý nghĩa hơn là kiếm vài $ ......

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom