Mối tình 4 năm, thoảng qua như cơn gió.

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Buồn quá anh em ạ. yêu nó 4 năm rồi. nó đá 1 lần 3 năm về trước sau đó 6 tháng nó lại xin quay lại. đến giờ lịch sử lặp lại. Nhưng có 1 điều vẫn canh cánh trong lòng.
Vẫn giữ trinh tiết cho em ấy. :9 đúng hay sai ? đêm nay chắc không ngủ nổi.
hajzz. sao người tốt luôn bị vậy nhỉ. nói thật người này là thứ 3 rồi. Toàn bị như vậy. đến bao giờ mới có 1 ng đi theo mình đây. :(

mấy bác đừng nói thế, em đấu tranh mãi mới như vậy :(

mấy bác đừng nói thế, em đấu tranh mãi mới như vậy :(

Thế để a mày kể cho chú chuyện của anh cho mày sáng mắt ra nhé ...
Anh yêu từ năm 11 ... khi a ra trường xuống HN học ... Hôm nó ở nhà anh abc ... xy... cởi gần hết còn cái quần lót ... anh mày kéo nốt ra thì nó giữ lại mắt như sắp khóc => Yêu + chân thành + thật lòng a mày dừng lại ...
Nhưng ko ngu như chú 1 năm sau vẫn là anh vét cái tờ ring đấy ...
Nhưng rồi hết 7 năm yêu nhau sau này nói chuyện lại mày biết nó nói với anh câu gì ko?
Nó bảo " nó nghĩ là nó mất với anh mày ngay từ hôm đấy chứ ko phải 1 năm sau "
Mày hiểu ko???
Vẫn ko hiểu thì cứ gặm nhấm cái Ngu của mình đi nhé ;)

đi học xa nhà gâu ở nhà mơi đau bác :(

Buồn quá anh em ạ. yêu nó 4 năm rồi. nó đá 1 lần 3 năm về trước sau đó 6 tháng nó lại xin quay lại. đến giờ lịch sử lặp lại. Nhưng có 1 điều vẫn canh cánh trong lòng.
Vẫn giữ trinh tiết cho em ấy. :9 đúng hay sai ? đêm nay chắc không ngủ nổi.
hajzz. sao người tốt luôn bị vậy nhỉ. nói thật người này là thứ 3 rồi. Toàn bị như vậy. đến bao giờ mới có 1 ng đi theo mình đây. :(

Thớt à, nghe mình bảo này, mình cũng từng như thớt, nhưng chuyện rồi sẽ qua thôi, quan trọng là cậu đừng đánh mất con người của chính cậu sau ngần ấy biến cố là được rồi! :rolleyes:

tại bác qtâm giữ cho em nó nên em nó mới qtâm chia tay bác đó mà @@
em đùa thôi, vui lên bác ạ coi như nó ko xứng với mình, chúc bác chóng vui :D

theo e bác cứ dụ dỗ e ý qua lại . ngon lành rồi phập phập phập .khi đó có đuổi nó cũng éo dám chạy đâu ạ

Thớt à, nghe mình bảo này, mình cũng từng như thớt, nhưng chuyện rồi sẽ qua thôi, quan trọng là cậu đừng đánh mất con người của chính cậu sau ngần ấy biến cố là được rồi! :rolleyes:
tại bác qtâm giữ cho em nó nên em nó mới qtâm chia tay bác đó mà @@
em đùa thôi, vui lên bác ạ coi như nó ko xứng với mình, chúc bác chóng vui :D
thank các bác :(
Thế để a mày kể cho chú chuyện của anh cho mày sáng mắt ra nhé ...
Anh yêu từ năm 11 ... khi a ra trường xuống HN học ... Hôm nó ở nhà anh abc ... xy... cởi gần hết còn cái quần lót ... anh mày kéo nốt ra thì nó giữ lại mắt như sắp khóc => Yêu + chân thành + thật lòng a mày dừng lại ...
Nhưng ko ngu như chú 1 năm sau vẫn là anh vét cái tờ ring đấy ...
Nhưng rồi hết 7 năm yêu nhau sau này nói chuyện lại mày biết nó nói với anh câu gì ko?
Nó bảo " nó nghĩ là nó mất với anh mày ngay từ hôm đấy chứ ko phải 1 năm sau "
Mày hiểu ko???
Vẫn ko hiểu thì cứ gặm nhấm cái Ngu của mình đi nhé ;)
thì em cũng chỉ tha mỗi cái đó thôi mà :(

Trinh là gì nhỉ ,giá trị của trinh là chi @@ Trinh đến rồi đi .......

Chuyện tình yêu thật khó nói. Tùy vào hoàn cảnh thế nào mới dám cmt bác ạ.
Bác cố gắng lên.
Tặng bác 2 bài này :

mỗi người 1 quan niệm , đừng lấy chuyện abc ra rồi nói ai ngu ai khôn , thớt có buồn thì a e chia sẻ chứ ct rồi lại hối tiếc vì không sơ múi đc j nghe nó hèn hạ lắm.

mỗi người 1 quan niệm , đừng lấy chuyện abc ra rồi nói ai ngu ai khôn , thớt có buồn thì a e chia sẻ chứ ct rồi lại hối tiếc vì không sơ múi đc j nghe nó hèn hạ lắm.
rất cám ơn bác. em muốn nghe câu này lâu lắm rồi :(

muốn giữ đc ng con gái mình y thì hãy cho cô ấy lên 9 tầng mây .. còn làm thế nào thì cứ đút ra đút vào rồi sẽ rõ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week